Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

Nam Du 22ha

  Đang xem      
Tìm thấy: 11:25 19/08/2026
Mã KHLCNT
PL2400000196-06
Thời gian đăng tải
11:24 19/08/2026
Trạng thái đăng tải
Đã đăng tải
Tên kế hoạch LCNT
Nam Du 22ha
Mục tiêu đầu tư
Theo Quyết định số 2327/QĐ-UBND ngày 21/8/2024
Hình thức quản lý dự án
Chủ đầu tư trực tiếp quản lý dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Số hiệu dự án
PR2400053194-00
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Chi đầu tư phát triển
Nhóm dự án
Nhóm B
Thời gian thực hiện dự án
3 Năm
Cơ quan ban hành quyết định
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình Nông nghiệp và Phát triển nông thôn tỉnh An Giang
Ngày phê duyệt
10/04/2026
Số QĐ phê duyệt
86B/QĐ-BQLDA
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Các thông báo liên quan

- Thay đổi: Ngày phê duyệt, Số QĐ phê duyệt, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Chủ đầu tư, Cơ quan phê duyệt, Ngày phê duyệt, Số QĐ phê duyệt, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Tổng mức đầu tư, Tổng mức đầu tư, Giá gói thầu cao nhất, Ngày phê duyệt, Số QĐ phê duyệt, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Ngày phê duyệt, Số QĐ phê duyệt, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Ngày phê duyệt, Số QĐ phê duyệt, Ngày đăng tải (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Giá gói thầu thấp nhất, Giá gói thầu cao nhất, Ngày phê duyệt, Số QĐ phê duyệt, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

Đăng lần đầu (Xem thay đổi)

Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 21
1.Gói thầu số 02: Tư vấn lập nhiệm vụ khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi và đánh giá tác động môi trường
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
5 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Kiên Hải, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
2.Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT tư vấn khảo sát xây dựng, lập báo cáo nghiên cứu khả thi
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
30 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu số 04
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý I, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Kiên Hải, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
3.Gói thầu số 04: Tư vấn khảo sát xây dựng, lập báo cáo nghiên cứu khả thi
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
90 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
- Khảo sát địa hình, địa chất công trình - Lập báo cáo nghiên cứu khả thi dự án đầu tư
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý I, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Kiên Hải, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
4.Gói thầu số 05: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo đánh giá tác động môi trường
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
90 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Khảo sát, lập báo cáo đánh giá tác động môi trường
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý I, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Kiên Hải, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
5.Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát khảo sát gói thầu số 04
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
30 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Giám sát công tác khảo sát xây dựng của nhà thầu thực hiện gói thầu số 04
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý I, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Kiên Hải, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
6.Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
15 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Thẩm tra sự phù hợp, tính đúng đắn của hồ sơ báo cáo nghiên cứu khả thi so với tiêu chuẩn, quy định pháp luật hiện hành
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý II, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Kiên Hải, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
7.Gói thầu số 08: Tư vấn lập nhiệm vụ khảo sát thiết kế bản vẽ thi công
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
15 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Lập nhiệm vụ và khối lượng chi tiết cho công tác khảo sát xây dựng, nhiệm vụ cụ thể lập thiết kế bản vẽ thi công; xây dựng dự toán gói thầu.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Kiên Hải, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
8.Gói thầu số 09: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu tư vấn giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
60 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Lập và trình phê duyệt hồ sơ mời thầu, tổ chức đánh giá hồ sơ dự thầu, trình phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu tư vấn.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Kiên Hải, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
9.Gói thầu số 10: Tư vấn khảo sát xây dựng, lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
90 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Tổ chức khảo sát xây dựng, lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng các hạng mục công trình.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Kiên Hải, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
10.Gói thầu số 11: Tư vấn thẩm tra thiết kế xây dựng và dự toán công trình
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
30 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Tổ chức thẩm tra hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng các hạng mục công trình theo các quy định hiện hành.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Kiên Hải, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
11.Gói thầu số 12: Tư vấn giám sát công tác khảo sát xây dựng giai đoạn thiết kế bản vẽ thi công
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
45 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Giám sát công tác khảo sát xây dựng theo đúng nhiệm vụ được duyệt và các tiêu chuẩn hiện hành.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Kiên Hải, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
12.Gói thầu số 13: Tư vấn khảo sát, lập phương án kỹ thuật thi công rà phá bom mìn, vật nổ
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
15 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Xem xét quy mô công trình, tiêu chuẩn quy định, căn cứ pháp lý…để xác định khối lượng rà phá bom mìn, lập dự toán; xác định phương án thi công, phá hủy bom mìn cho phù hợp quy định hiện hành.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Kiên Hải, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
13.Gói thầu số 14: Tư vấn giám sát thi công rà phá bom mìn, vật nổ
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
60 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Giám sát, kiểm tra nhân sự, thiết bị thi công và thực hiện giám sát rà phá bom mìn, tiêu hủy bom mìn, vật nổ và nghiệm thu thanh toán theo quy định.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Kiên Hải, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
14.Gói thầu số 15: Thi công rà phá bom mìn, vật nổ
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
60 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Bố trí nhân sự, thiết bị thực hiện rà phá bom mìn vật nổ trong phạm vi được xác định.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Kiên Hải, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
15.Gói thầu số 16: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu các gói thầu số 17, số 19, số 20
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
90 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Lập và trình duyệt hồ sơ mời thầu, tổ chức đánh giá hồ sơ dự thầu; trình phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu tư vấn; xây lắp; bảo hiểm.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Kiên Hải, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
16.Gói thầu số 17: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 20
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
730 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo đúng hồ sơ thiết kế được duyệt và các tiêu chuẩn hiện hành.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Kiên Hải, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
17.Gói thầu số 18: Tư vấn quan trắc, giám sát môi trường
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
730 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Quan trắc môi trường trong quá trình thi công và giám sát công tác bảo vệ môi trường của các nhà thầu theo kế hoạch bảo vệ môi trường được duyệt và các tiêu chuẩn hiện hành.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Kiên Hải, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
18.Gói thầu số 19: Bảo hiểm công trình
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
730 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Phi tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Bảo hiểm các hạng mục công trình trong quá trình thi công, lắp đặt thiết bị và trong thời gian bảo hành công trình.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2024
Loại hợp đồng
Theo tỷ lệ phần trăm
Địa điểm thực hiện
Huyện Kiên Hải, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
19.Gói thầu số 20: Xây lắp công trình
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
730 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Thi công xây dựng hạng mục tuyến kè chống sạt lở; cầu tàu kết hợp kè bảo vệ bờ; nạo vét luồng và khu nước neo đậu tàu; san nền tạo mặt bằng.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2024
Loại hợp đồng
Theo đơn giá điều chỉnh
Địa điểm thực hiện
Huyện Kiên Hải, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
20.Gói thầu số 21: Tư vấn xác định tọa độ, lập trích đo xin giao đất dự án
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
120 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Lập trích đo địa chính thửa đất, xác định tọa độ mốc và các công việc có liên quan trong hợp đồng.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Kiên Hải, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
21.Gói thầu số 22: Tư vấn lập định mức dự toán.
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
30 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Khảo sát, thu thập số liệu từ quá trình thi công thực tế để tính toán định mức dự toán xây dựng công trình áp dụng riêng cho gói thầu theo danh mục công tác do tư vấn lập dự toán đề xuất trong quá trình thiết kế và lập dự toán.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý II, 2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Kiên Hải, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "Nam Du 22ha". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "Nam Du 22ha" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 13

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây