Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

QLBMT

  Đang xem      
Tìm thấy: 11:05 20/07/2021
Số KHLCNT
20190570729-04
Ngày đăng tải
11:00 20/07/2021
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên kế hoạch LCNT
QLBMT
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Số hiệu dự án
20190570638-00
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Trạng thái QĐ
Đã có quyết định phê duyệt dự án đầu tư
Ngày phê duyệt
05/10/2020
Số QĐ phê duyệt
621/QĐ-HĐTV; 234/QĐ-HĐTV ngày 10/06/2021
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Các thông báo liên quan

Đăng lần đầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Số QĐ phê duyệt, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Ngày phê duyệt, Số QĐ phê duyệt, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Giá gói thầu cao nhất, Ngày phê duyệt, Số QĐ phê duyệt, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Loại thông báo, Hình thức thông báo, Chủ đầu tư, Phân loại, Tổng mức đầu tư, Giá gói thầu thấp nhất, Giá gói thầu cao nhất, Cơ quan phê duyệt, Ngày phê duyệt, Số QĐ phê duyệt, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 11
1.06 Tư vấn thí nghiệm nén tĩnh cọc
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
01 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn đầu tư phát triển của Tổng công ty Quản lý bay Việt Nam
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 2 Năm 2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
2.09 Bảo hiểm công trình
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
12 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn đầu tư phát triển của Tổng công ty Quản lý bay Việt Nam
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2021
Hình thức HĐ
Theo đơn giá cố định
Có sơ tuyển không
Không
3.11 Cung cấp, lắp đặt hệ thống PCCC
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
7 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn đầu tư phát triển của Tổng công ty Quản lý bay Việt Nam
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
4.13 Xây lắp tuyến điện trung thế và trạm biến áp
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
3 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn đầu tư phát triển của Tổng công ty Quản lý bay Việt Nam
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
5.15 Thi công chống mối
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
01 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn đầu tư phát triển của Tổng công ty Quản lý bay Việt Nam
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
6.16 Quan trắc giám sát môi trường Dioxin
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
2 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn đầu tư phát triển của Tổng công ty Quản lý bay Việt Nam
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 2 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
7.17 Trang thiết bị nội thất
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
5 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn đầu tư phát triển của Tổng công ty Quản lý bay Việt Nam
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
8.Gói 05 Tư vấn giám sát thi công công trình
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
12 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn đầu tư phát triển của tổng công ty Quản lý bay Việt Nam
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
9.07 Tư vấn quan trắc biến dạng công trình
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
12 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn đầu tư phát triển của Tổng công ty Quản lý bay Việt Nam
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
10.Gói thầu số 10 Xây lắp dân dụng
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
12 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn đầu tư phát triển của tổng công ty Quản lý bay Việt Nam
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2020
Hình thức HĐ
Theo đơn giá cố định
Có sơ tuyển không
Không
11.12 Cung cấp, lắp đặt hệ thống cơ điện và máy phát điện
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
7 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn đầu tư phát triển của Tổng công ty Quản lý bay Việt Nam
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2021
Hình thức HĐ
Theo đơn giá cố định
Có sơ tuyển không
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "QLBMT". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "QLBMT" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 Quốc tế của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 78

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây