Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

Tạp chí Cửa Việt

  Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:09 19/04/2017
Số KHLCNT
20170410837-00
Ngày đăng tải
15:09 19/04/2017
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên kế hoạch LCNT
Tạp chí Cửa Việt
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
 Dự án đầu tư
Trạng thái QĐ
 Đã có quyết định phê duyệt dự án đầu tư
Ngày phê duyệt
27/03/2017
Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 6
1.Xây lắp và lắp đặt thiết bị công trình
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
120 ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn vốn Ngân sách Tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn,Trong nước,Không sơ tuyển,Một giai đoạn một túi hồ sơ
Phương thức LCNT
Thời gian LCNT
Quý I-II/2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
2.Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ mời thầu
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
07 ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn vốn Ngân sách Tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn,Trong nước,Không sơ tuyển,Một giai đoạn một túi hồ sơ
Phương thức LCNT
Thời gian LCNT
Quý I-II/2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
3.Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
05 ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn vốn Ngân sách Tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn,Trong nước,Không sơ tuyển,Một giai đoạn một túi hồ sơ
Phương thức LCNT
Thời gian LCNT
Quý I-II/2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
4.Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
Theo thời gian thi công + 12 tháng bảo hành
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn vốn Ngân sách Tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn,Trong nước,Không sơ tuyển,Một giai đoạn một túi hồ sơ
Phương thức LCNT
Thời gian LCNT
Quý I-II/2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
5.Bảo hiểm công trình
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
Theo thời gian thi công + 12 tháng bảo hành
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn vốn Ngân sách Tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn,Trong nước,Không sơ tuyển,Một giai đoạn một túi hồ sơ
Phương thức LCNT
Thời gian LCNT
Quý I-II/2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
6.Kiểm toán công trình
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
10 ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn vốn Ngân sách Tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn,Trong nước,Không sơ tuyển,Một giai đoạn một túi hồ sơ
Phương thức LCNT
Thời gian LCNT
Quý I-II/2017
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "Tạp chí Cửa Việt". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "Tạp chí Cửa Việt" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 Quốc tế của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây