Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

Trường Mầm non Phú Thịnh

  Đang xem      
Tìm thấy: 09:17 03/04/2025
Mã KHLCNT
PL2400172735-01
Thời gian đăng tải
09:15 03/04/2025
Trạng thái đăng tải
Đã đăng tải
Tên kế hoạch LCNT
Trường Mầm non Phú Thịnh
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Số hiệu dự án
PR2400042317-00
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Chi đầu tư phát triển
Nhóm dự án
Nhóm B
Thời gian thực hiện dự án
4 Năm
Cơ quan ban hành quyết định
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng thị xã Sơn Tây
Ngày phê duyệt
16/08/2024
Số QĐ phê duyệt
1513/QĐ-BQLDA
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Các thông báo liên quan

- Thay đổi: Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

Đăng lần đầu (Xem thay đổi)

Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 15
1.Cắm mốc, Đo đạc bản đồ phục vụ GPMB
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
450 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Lập phương án cắm mốc GPMB; cắm mốc và bàn giao mốc giới ngoài thực địa; Quy chủ sử dụng đất; đo đạc thửa đất bị thu hồi; biên tập bản đồ GPMB ...
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ, ngân sách thị xã Sơn Tây và các nguồn vốn hợp pháp khác
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 8, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Thị Xã Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
2.Cắm mốc GPMB để giao đất phục vụ dự án
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
90 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Lập phương án cắm mốc sau khi đã hoàn thành GPMB; cắm mốc và bàn giao mốc giới ngoài thực địa
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ, ngân sách thị xã Sơn Tây và các nguồn vốn hợp pháp khác
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 12, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Thị Xã Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
3.Lập E-HSMT, đánh giá EHSDT gói thầu lập TKBVTC - dự toán
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
90 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu, ra báo cáo kết quả lựa chọn nhà thầu
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ, ngân sách thị xã Sơn Tây và các nguồn vốn hợp pháp khác
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 8, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Thị Xã Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
4.Lập hồ sơ thiết kế BVTC
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
45 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Lập thuyết minh, dự toán, bản vẽ thi công.....
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ, ngân sách thị xã Sơn Tây và các nguồn vốn hợp pháp khác
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 9, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Thị Xã Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
5.Thẩm tra thiết kế BVTC
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
45 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Nhận xét, đánh giá các nội dung thiết kế XD theo quy định tại Điều 80 Luật Xây dựng, …
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ, ngân sách thị xã Sơn Tây và các nguồn vốn hợp pháp khác
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 10, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Thị Xã Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
6.Lập E-HSMT và đánh giá EHSDT gói thi công xây dựng và giám sát thi công xây dựng
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
90 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu, ra báo cáo kết quả lựa chọn nhà thầu
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ, ngân sách thị xã Sơn Tây và các nguồn vốn hợp pháp khác
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 11, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Thị Xã Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
7.Thi công xây dựng + thi công PCCC và thiết bị PCCC
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
420 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Cung cấp vật liệu xây dựng, nhân lực, máy, thiết bị thi công và thi công xâydựng công trình theo đúng hồ sơ thiết kế được phê duyệt
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ, ngân sách thị xã Sơn Tây và các nguồn vốn hợp pháp khác
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 3, 2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá điều chỉnh
Địa điểm thực hiện
Thị Xã Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
8.Giám sát thi công xây dựng
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
420 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Giám sát về chất lượng, khối lượng, tiến độ, an toàn lao động và bảo vệ môi trường trong quá trình thi công
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ, ngân sách thị xã Sơn Tây và các nguồn vốn hợp pháp khác
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 3, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Thị Xã Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
9.Nén tĩnh cọc thí nghiệm
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
90 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Lập quy trình, đề cương, thí nghiệm nén tĩnh, kiểm tra sức chịu tải của cọc, báo cáo kết quả thí nghiệm nén tĩnh
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ, ngân sách thị xã Sơn Tây và các nguồn vốn hợp pháp khác
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 12, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Thị Xã Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
10.Bảo hiểm xây dựng công trình
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
420 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Phi tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Xác định rủi ro được bồi thường khi công trình xảy ra tổn thất vật chất trong quá trình xây dựng, bồi thường thiệt hại vật chất công trình và người thứ 3
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ, ngân sách thị xã Sơn Tây và các nguồn vốn hợp pháp khác
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 3, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Thị Xã Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
11.Kiểm toán
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
90 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Kiểm tra hồ sơ pháp lý dự án, nguồn vốn đầu tư, chi phí đầu tư và báo cáo quyết toán
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ, ngân sách thị xã Sơn Tây và các nguồn vốn hợp pháp khác
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 1, 2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Thị Xã Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
12.Thẩm định giá
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
90 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Thu thập thông tin về giá, pháp lý các thiết bị thẩm định, xây dựng báo cáo thẩm định và ra chứng thư thẩm định giá
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ, ngân sách thị xã Sơn Tây và các nguồn vốn hợp pháp khác
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 10, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Thị Xã Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
13.Lập E-HSMT, đánh giá EHSDT gói thầu mua sắm thiết bị
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
90 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu, ra báo cáo kết quả lựa chọn nhà thầu
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ, ngân sách thị xã Sơn Tây và các nguồn vốn hợp pháp khác
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 2, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Thị Xã Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
14.Mua sắm thiết bị học tập
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
60 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Cung cấp hàng hóa, thiết bị và lắp đặt hoàn chỉnh theo hồ sơ đã được phê duyệt
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ, ngân sách thị xã Sơn Tây và các nguồn vốn hợp pháp khác
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 3, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Thị Xã Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
15.Giám sát lắp đặt thiết bị
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
60 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Giám sát về chất lượng, khối lượng, tiến độ, an toàn lao động và bảo vệ môi trường trong quá trình lắp đặt thiết bị
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố hỗ trợ, ngân sách thị xã Sơn Tây và các nguồn vốn hợp pháp khác
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 3, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Thị Xã Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "Trường Mầm non Phú Thịnh". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "Trường Mầm non Phú Thịnh" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây