Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

Trường Tiểu học Tuy An

  Đang xem    
Tìm thấy: 15:53 28/09/2018
Số KHLCNT
20180959200-00
Ngày đăng tải
15:53 28/09/2018
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên kế hoạch LCNT
Trường Tiểu học Tuy An
Chủ đầu tư
Ủy ban nhân dân thị xã Thuận An
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Số hiệu dự án
20180959157-00
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Trạng thái QĐ
Đã có quyết định phê duyệt dự án đầu tư
Ngày phê duyệt
01/06/2018
Số QĐ phê duyệt
1467/QĐ-UBND
Các thông báo liên quan

- Thay đổi: Hình thức thông báo, Ngày đăng tải (Xem thay đổi)

Đăng lần đầu (Xem thay đổi)

Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 11
1.Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng (xây lắp + trạm điện)
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
120 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 2 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
2.Thi công xây dựng công trình
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
360 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 2 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
3.Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu giám sát thi công xây dựng
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
120 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 2 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
4.Tư vấn giám sát thi công xây dựng
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
360 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 2 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
5.Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị trạm biến áp và đường dây trung thế
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
90 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
6.Bảo hiểm công trình (xây lắp+trạm điện)
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
360 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Phi tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
7.Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thiết bị
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
120 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
8.Thi công thiết bị công trình
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
120 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
9.Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
120 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
10.Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu Kiểm toán
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
120 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
11.Kiểm toán (xây lắp + trạm điện)
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
60 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Phi tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "Trường Tiểu học Tuy An". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "Trường Tiểu học Tuy An" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 Quốc tế của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây