Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

TTVHTDTTGD2

  Đang xem      
Tìm thấy: 17:29 13/01/2020
Số KHLCNT
20200130358-00
Ngày đăng tải
17:27 13/01/2020
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên kế hoạch LCNT
TTVHTDTTGD2
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Số hiệu dự án
20200130350-00
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Trạng thái QĐ
Đã có quyết định phê duyệt dự án đầu tư
Ngày phê duyệt
14/05/2019
Số QĐ phê duyệt
04/QĐ-UBND
Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 7
1.Quản lý dự án
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
300 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách phường Phú Hải
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2020
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
2.Giám sát thi công và lắp đặt thiết bị
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
300 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách phường Phú Hải
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2020
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
3.Lập HSMT và đánh giá HSDT
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
20 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách phường Phú Hải
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2020
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
4.Thẩm định HSMT và kết quả LCNT
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
10 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách phường Phú Hải
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2020
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
5.Bảo hiểm công trình
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
300 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Phi tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách phường Phú Hải
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2020
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
6.Cung cấp, lắp đặt thiết bị
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
30 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách phường Phú Hải
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh, trong nước, không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2020
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
7.Xây lắp
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
300 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách phường Phú Hải
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2020
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "TTVHTDTTGD2". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "TTVHTDTTGD2" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 Quốc tế của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 100

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây