01MS: Mua sắm thiết bị

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
30
Số KHLCNT
Tên gói thầu
01MS: Mua sắm thiết bị
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
276.225.398 VND
Ngày đăng tải
09:34 04/12/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Số quyết định phê duyệt
1573/QĐ-UBND
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
UBND XÃ HÒA ĐỊNH TÂY
Ngày phê duyệt
04/12/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn4200552703 4200552703

CÔNG TY TNHH TM - DV VŨ QUANG

276.219.000 VND 276.219.000 VND 20 ngày 20 ngày

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: Xem chi tiết
STT Danh mục hàng hóa Khối lượng Đơn vị tính Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Tên chương Thao tác
1
Bộ thu truyền thanh kỹ thuật số
7 Bộ 0 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Bộ thiết bị số hóa âm thanh
1 Bộ Việt Nam 28.750.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Thiết bị lineout và bật tắt tự động
1 Bộ Việt Nam 30.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Loa nén
14 Cái Việt Nam 700.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Phụ kiện lắp đặt thiết bị cụm loa
7 Bộ Việt Nam 317.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Bản quyền phần mềm Truyền thanh thông minh. Dịch vụ vận hành trên hệ thống Cloud
7 Bộ Việt Nam 2.000.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Đường truyền dẫn: Sim 3G/4G của nhà mạng và chi phí thuê bao 12 tháng
7 Cái Việt Nam 850.000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây