119.720.160

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
119.720.160
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
119.720.160 VND
Ngày đăng tải
16:07 03/09/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
84/QĐ-THLNH
Cơ quan phê duyệt
Trường TH Lê Ngọc Hân
Ngày phê duyệt
30/08/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0108880790 0108880790

Công Ty TNHH Kinh Doanh Thương Mại Phúc Linh

119.720.160 VND 9 tháng 9 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Nước uống tinh khiết Miru 18,9l
Miru
1.807 Bình Tên sản phẩm: Nước uống tinh khiết Miru - Chất lượng tinh khiết: Miru sử dụng công nghẹ lọc tiên tiến như lọc RO, khủ trùng bằng Ozon và tia cực tím để loại bỏ tạp chất và vi khuẩn, mang đến nguồn nước tinh khiết an toàn cho sức khỏe. - Công nghệ sản xuất hiện đại: Dây truyền sản xuất hiện đại, khép kín và tự động, được nhập khẩu từ nước ngoài, đảm bảo chất lượng sản phẩm. - Chứng nhận chất lượng và an toàn thực phẩm: Tất cả hệ thống sản xuất đều được kiểm tra nghiêm ngặt theo hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001:2015 và hệ thống quản lý An toàn thực phẩm ISO 220000:2018(HACCP). - An toàn cho mọi người: Nước tinh khiết Miru phù hợp cho mọi đối tượng, kể cả những người đang điều trị bệnh, vì nó giúp cung cấp nước và đào thải độc tố cho cơ thể. - Quy cách đóng gói và chất liệu bao bì: Chất liệu bao bì: Sản phẩm được đóng gói trong chai/bình nhựa đảm bảo vệ sinh, đạt tiêu chuẩn vệ sinh an toàn thực phẩm theo quy định của Bộ y tế. Quy cách đóng gói: bình úp18,9L, bình có vòi 18,9Lvà chai với các dung tích 335ml, 500ml, 1.5L Bình 2.044 Việt Nam 39.960
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây