122.429.249

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
122.429.249
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
122.429.249 VND
Ngày đăng tải
08:20 04/09/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
891/QĐ-TTDVVL<LS
Cơ quan phê duyệt
Trung tâm Dịch vụ việc làm và Lưu trữ lịch sử
Ngày phê duyệt
26/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0108579142 0108579142

CÔNG TY CỔ PHẦN LƯU TRỮ VÀ THƯ VIỆN ĐÔNG DƯƠNG

120.000.459 VND 7 ngày 7 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Giấy trắng in phiếu yêu cầu và thống kê tài liệu cần bồi nền (đã bao hàm 5% tỷ lệ sai hỏng)
A4
1.680 Tờ Giấy trắng khổ A4 (210 x 297 mm), định lượng 80g/m², dùng in phiếu yêu cầu và thống kê tài liệu Việt Nam 184
2 Giấy dùng bồi nền - Bồi nền 1 mặt (đã bao hàm 5% tỷ lệ sai hỏng)
GD
1.296 Tờ 61cm x 45cm, bồi nền 1 mặt Việt Nam 44.793
3 Bột pha hồ bồi nền - Bồi nền 1 mặt
CMC
5.520 Bao 25Kg/bao Trung Quốc 3.731
4 Mực in
MI
2.24 Hộp - Loại mực : Mực nước - Dung tích : 70 ml / chai Việt Nam 167.400
5 Bút bi
BUT
48 Cái - Đầu bi: 0.5mm, sản xuất tại Thụy Sĩ. - Bút bi dạng bấm cò. - Nơi tì ngón tay có tiết diện hình tam giác vừa vặn với tay cầm giúp giảm trơn tuột khi viết thường xuyên. - Độ dài viết được: 1.600-2.000m - Mực đạt chuẩn: ASTM D-4236, ASTM F 963-91, EN71/3, TSCA. Việt Nam 4.482
6 Vải xô sạch (3 lớp)
VAI
64 Vải cotton mềm, sạch, không bụi, không xơ rụng, thấm hút tốt; dùng để lau, thấm ẩm và hỗ trợ làm phẳng tài liệu trong quá trình bồi nền, không gây trầy xước hoặc bám màu lên tài liệu. Việt Nam 66.150
7 Bay để làm phẳng tài liệu
BAY
16 Cái Màu sắc: Nâu Trắng Đường kính của thanh kết nối: 7.5mm Chất liệu lưỡi: Thép hợp kim Kích thước: 130mm,5" CHất liệu tay cầm: Gỗ cao cấp Trung Quốc 136.080
8 Con lăn
LAN
16 Cái Kích thuớc: 9 ”(23cm) Việt Nam 1.347.300
9 Chổi lông
CHOI
32 Cái Lông mềm, đầu chổi phẳng hoặc bản rộng, kích thước phù hợp thao tác thủ công Việt Nam 177.120
10 Giá phơi tài liệu
GIA
1.76 Bộ Khung chắc chắn, bền, chịu lực tốt, bề mặt sạch và nhẵn, có nhiều tầng/khoang phơi, bảo đảm thông thoáng, thuận tiện sắp xếp và làm khô tài liệu sau khi bồi, hạn chế cong vênh, nhăn hoặc biến dạng tài liệu. Việt Nam 1.868.400
11 Bình xịt nước làm ẩm tài liệu
BINH
2.08 Cái Dung tích: 1 lít Trọng lượng tịnh: 0.35 kg Việt Nam 58.320
12 Vật tư khác (ghim, dao, kéo)
VT
16 Bộ Chất liệu bền, sạch, nguyên vẹn; ghim không gỉ, dao và kéo sắc, chắc chắn, dễ thao tác, phù hợp cắt và cố định vật liệu trong quá trình bồi nền tài liệu thủ công, không gây rách hoặc hư hỏng tài liệu. Việt Nam 64.800
13 Quần áo bảo hộ
QA
0.8 Bộ Vải Kaki Việt Nam 339.660
14 Găng tay
GT
9.44 Đôi Chất liệu: sợi len / polyester-cotton, phủ lớp sơn đỏ Kích thước: 23 cm Màu: trắng đỏ Trọng lượng: 35 g/đôi Việt Nam 98.550
15 Khẩu trang
KT
9.44 Cái Hạn chế bụi, hơi ẩm và tạp chất từ người thao tác tiếp xúc với tài liệu trong quá trình xử lý. Trung Quốc 66.150
16 Xà phòng giặt + rửa tay
XP
2.88 Kg Không chứa cồn Việt Nam 189.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây