225.000.000

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
225.000.000
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
225.000.000 VND
Ngày đăng tải
14:08 17/12/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
Số 251/QĐ-PKT
Cơ quan phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Hra, tỉnh Gia Lai
Ngày phê duyệt
15/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5900447431 5900447431

TRUNG TÂM THIẾT BỊ TIN HỌC ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG VÀ NỘI THẤT HỢP NHẤT

225.000.000 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy in
M440nda
1 Cái + Chức năng: Print, Scan, Copy + Kiểu máy in: In laser trắng đen , In 2 mặt + Độ phân giải: 1200 x 1200 dpi + Tốc độ in: Tốc độ in trắng đen khổ giấy A4: 24 trang/phút (in một mặt); 12 trang/phút (in hai mặt). - Tốc độ in trắng đen khổ giấy A3: 13 trang/phút (in một mặt) (trắng đen) Catridge Mực: HP 335A (W1335A); HP 335X (W1335X) + Khổ giấy in: A3; A4; A5; A6; B4 (JIS); B5 (JIS); 8K; 16K; Oficio 216x340mm + Hệ điều hành hỗ trợ: Windows 7; Windows 2008 Server R2; Windows 8; Windows 8.1; Windows 10; ... + Kết nối: USB 2.0 + Kết nối mạng: Ethernet 10/100 Base TX Trung Quốc 24.600.000
2 Máy định vị (GPS)
GPSMAP 67
1 Cái + Chất liệu mặt kính: chemically strengthened glass + Kích thước: 2.5” x 6.4” x 1.4” (6.2 x 16.3 x 3.5 cm) + Trọng lượng: 8.1 oz (230 g) với pin + Chỉ số kháng nước: IPX7 + MIL-STD-810: có (nhiệt, sốc, nước) + Loại màn hình: Màn hình màu TFT chống chói + Kích thước màn hình: Rộng x Cao (1.5 x 2.5) inch (3.8 x 6.3 cm), đường kính 3 inch (7.6 cm) + Độ phân giải màn hình: 240 x 400 pixels + Loại pin: Pin lithium-ion tích hợp, có thể sạc lại + Thời lượng pin: o Lên đến 180 giờ ở chế độ mặc định o Lên đến 840 giờ ở chế độ thám hiểm + Bộ nhớ/Lịch sử: 16 GB (không gian người dùng thay đổi tùy theo bản đồ tích hợp) + Giao diện: USB-C… Trung Quốc 29.750.000
3 Máy vi tính xách tay
Dell Vostro 3530
7 Cái + Loại card đồ họa: Intel Iris Xe Graphics + Loại CPU: Intel Core i7-1355U thế hệ thứ 13 / 10 nhân 12 luồng / 1.20 GHz to 5.0GHz, 12MB + Dung lượng RAM: 16GB + Loại RAM: DDR4 2666 MHz + Số khe ram: 2 khe (2x 8GB, tối đa 16GB) + Ổ cứng: 512GB SSD (1 Slot SSD Tối đa 1TB) + Tần số quét: 120 Hz + Kích thước màn hình: 15.6 inches + Công nghệ màn hình: Góc nhìn rộng (WVA) + Độ phủ màu NTSC 45% + Màn hình chống chói + Độ phân giải màn hình: 1920 x 1080 pixels (FullHD) + Công nghệ âm thanh: Realtek ALC3204/Realtek ALC3254 + Khe đọc thẻ nhớ: Có + Wi-Fi: Realtek Wi-Fi 5 RTL8821CE, 802.11ac + Bluetooth: Bluetooth 5.0 + Cổng giao tiếp: 1x Đầu nối nguồn 1x HDMI 1.4 1x USB 3.2 Gen 1 1x Khe cắm thẻ SD 1x USB 2.0 1x Cổng tai nghe 3.5mm 1x Cổng Lan 1x Type C + Chất liệu vỏ màn hình: Carbon + Chất liệu vỏ dưới: Carbon + Kích thước: 1.69 x 35.8 x 23.5 mm + Trọng lượng: 1.66 kg + Webcam: HD - 1280 x 720 (HD) ở tốc độ 30 khung hình/giây - Công nghệ cảm biến CMOS + Hệ điều hành: Free OS + Pin & công nghệ sạc: 41Wh , 3Cell + Hệ điều hành tương thích: Windows 11 Trung Quốc 19.920.000
4 Sửa chữa máy photocopy
HT
1 Cái - Thay nguồn máy photo - Thay trục tự máy photo -Bo cổng USB máy photo - Thay cụm sáy máy photo Việt Nam 14.540.000
5 Sửa chữa máy tính
0
3 Bộ - Mainboar - Chip CPU - Ổ cứng - Ram - Card màn hình Việt Nam 4.790.000
6 Chi phí vận chuyển trang thiết bị lắp đặt hướng đãn sử dụng công nghệ và chi phí vẫn chuyển trang thiết bị sửa chữa máy vi tính và máy photocpy tại UBND xã Hra, tỉnh Gia Lai
Gói
1 Gói Chi phí vận chuyển trang thiết bị lắp đặt hướng đãn sử dụng công nghệ và chi phí vẫn chuyển trang thiết bị sửa chữa máy vi tính và máy photocpy tại UBND xã Hra, tỉnh Gia Lai... Việt Nam 2.300.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây