Tìm kiếm thông tin

Dữ liệu được cập nhật liên tục, hỗ trợ tìm kiếm nhanh chóng, chính xác và không hạn chế thời gian.

Kết quả lựa chọn nhà thầu

Chú ý: Dữ liệu tìm kiếm giới hạn trong vòng 12 tháng (từ ngày 01/09/2025 đến ngày 01/09/2026). Nếu cần tìm nhiều hơn, vui lòng chia thành nhiều lượt tìm kiếm. Đăng nhập để sử dụng nếu muốn không bị giới hạn thời gian
Gói thầu Chủ đầu tư H/thành Trúng thầu
IB2500529977-00Tư vấn giám sát thi công xây dựng
20/11/2025 14:43
Để xem thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
IB2500529923-00Thi công xây lắp toàn bộ các hạng mục công trình
20/11/2025 14:32
Để xem thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Tìm kiếm trong: 0.094 - Số kết quả: 2
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây