Bảo hiểm

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Bảo hiểm
Tên dự án
Hạ tầng phục vụ dự án lúa - hoa màu ô bao số 8 (Hạng mục: Nạo vét thủy lợi nội đồng, cống và rải đá đường cộ)
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
2.780.000 VND
Giá gói thầu
2.780.000 VND
Ngày quy đổi
12/09/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 17/QĐ-NN.PTNT ngày 25 tháng 9 năm 2019
Ngày phê duyệt
25/09/2019
Hoàn thành
09:05 27/09/2019
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 101527385005

Công ty Bảo Việt Đồng Tháp

2.222.000 VND 45 ngày 45
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây