Bảo hiểm

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Bảo hiểm
Tên dự án
Sửa chữa, nâng cấp cống tạo nguồn (Cống tròn bờ Nam kênh Cả Gốc - đường nước ông Dô)
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
2.390.000 VND
Giá gói thầu
2.390.000 VND
Ngày quy đổi
16/09/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 199/QĐ-BQLDA-ĐT ngày 30/9/2019
Ngày phê duyệt
30/09/2019
Hoàn thành
17:31 30/09/2019
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 101527385005

Công ty Bảo Việt Đồng Tháp

2.151.000 VND 45 ngày 45
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây