Bảo hiểm công trình

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
33
Số KHLCNT
Gói thầu
Bảo hiểm công trình
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
446.184.260 VND
Giá dự toán
0 VND
Hoàn thành
09:42 28/05/2018
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
18 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

Nhà thầu đáp ứng yêu cầu Hồ sơ mời thầu và có giá dự thầu thấp hơn giá dự toán gói thầu được phê duyệt

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0100774631 0100774631

Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu Điện

108.165.881 VND 0 108.165.881 VND 18 tháng 18 tháng
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây