Bảo hiểm công trình

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Bảo hiểm công trình
Tên dự án
Phòng lớp học Trường trung học cơ sở; Hạng mục: Nhà 2 tầng 6 phòng học
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
2.634.000 VND
Giá gói thầu
2.634.000 VND
Ngày quy đổi
12/07/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
213/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
08/08/2022
Hoàn thành
17:07 12/08/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0101527385017 0101527385017

Công ty Bảo Việt Bắc Giang

2.634.000 VND 515 ngày 515
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây