BH - 01

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
BH - 01
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá gói thầu
61.000.000 VND
Ngày đăng tải
15:58 26/06/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
993/QĐ-LĐ
Cơ quan phê duyệt
Lữ đoàn 161
Ngày phê duyệt
24/06/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000038840 8884342191-001

Hộ kinh doanh Trần Hữu Bình

61.000.000 VND 7 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy Brother BCP -7060D
BCP -7060D
1 Máy In laser, khổ A4, tốc độ 20ppm Việt Nam 4.200.000
2 Bàn phím máy tính Dell KB216
KB216
2 Cái Bàn phím có dây, chuẩn USB Việt Nam 185.000
3 Mực in laser HP 12A/Canon 303
HP 12A/Canon 303
4 Hộp Dùng cho máy in HP 1020/Canon LBP 2900 Việt Nam 250.000
4 Ổ cắm điện đa năng
ODN-04
4 Cái Ổ cắm 3 chấu, công tắc an toàn Việt Nam 60.000
5 Usb SanDisk 16GB
USB-SD16
4 Cái Dung lượng 16GB, USB 3.0 Việt Nam 150.000
6 Đế đỡ màn hình (nhôm)
DE-NH01
1 Cái Hợp kim nhôm, chiều cao điều chỉnh Việt Nam 450.000
7 Ổ điện có công tắc
ODT-02
2 Cái Ổ điện 3 lỗ, có công tắc Việt Nam 150.000
8 Hỗ trợ sao lưu dữ liệu
HSG-01
1 Gói Dịch vụ lưu trữ dữ liệu 1 năm Việt Nam 800.000
9 Lót chuột văn phòng chống trượt
LCVP-CT
4 Cái Chống trượt, kích thước 22x18 cm Việt Nam 40.000
10 TP-Link Archer C6
ARCHER-C6
1 Máy Router Wifi băng tần kép AC1200 Việt Nam 2.500.000
11 Cáp mạng LAN 5m-10m
LAN5M10M
2 Dây Cáp mạng LAN 5m-10m Việt Nam 50.000
12 Ổ điện riêng cho router
ODR-02
2 Ổ điện riêng cho router Việt Nam 100.000
13 Quạt đứng Senko D1688
D1688
4 Cái Quạt đứng Senko D1688 Việt Nam 640.000
14 Máy tính Dell Vostro 3888 MT
VOSTRO-3888MT
2 Bộ Máy tính Dell Vostro 3888 MT Việt Nam 9.900.000
15 Máy in Canon F166500
F166500
2 Máy Máy in Canon F166500 Việt Nam 5.500.000
16 Ổn áp Lioa 1kVA
LIOA-1KVA
1 Máy Ổn áp Lioa 1kVA Việt Nam 1.120.000
17 Máy đếm tiền mini
MDT-MINI
1 Máy Máy đếm tiền mini Việt Nam 2.500.000
18 Ổ cứng di động 1TB
HDD-1TB
1 Ổ cứng di động 1TB, kết nối USB Việt Nam 2.100.000
19 Máy đo huyết áp bắp tay Ormon HEM - 7156
HEM-8712
2 Cái Chu vi đo 22-42cm, áp suất đo 0-299mmHg, đo huyết áp tâm thu, tâm trương, nhịp tim Nhật Bản 1.500.000
20 Máy đo nồng độ oxy SPO2
SPO2-500
2 Cái Phạm vi đo nhịp tim (30-250bpm), SpO2 (0%-100%) Việt Nam 500.000
21 Nhiệt kế hồng ngoại
HTD8818
2 Cái Màn hình LCD nằm trên thân nhiệt kế dùng để hiển thị kết quả đo thân nhiệt Việt Nam 600.000
22 Cân sức khỏe điện tử Ormon
HN-289
2 Cái Cân sức khỏe điện tử dải cân từ 5 - 150 kg, cân đo trọng lượng với kết quả chính xác, sai số 100g Nhật Bản 800.000
23 Tủ thuốc văn phòng có khóa
TTVP-01
1 cái Bảo quản thuốc, vật tư y tế, khung inox chia 2 khoang Việt Nam 1.000.000
24 Tủ lạnh mini (dưới 100L)
HRC-100S
1 Cái Khả năng làm lạnh, điều chỉnh nhiệt độ, khử mùi Việt Nam 3.200.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây