Cá bố mẹ, cá giống

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Cá bố mẹ, cá giống
Tên dự án
Ứng dụng tiến bộ khoa học công nghệ xây dựng mô hình sản xuất giống và nuôi thương phẩm cá Nheo Mỹ Ictalurus punctatus (Rafinesque, 1818) tại huyện Kinh Môn - Hải Dương
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
325.000.000 VND
Giá gói thầu
325.000.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
09:30 12/04/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
22/QĐ-TNHHNQM ngày 18/04/2019
Ngày phê duyệt
18/04/2019
Hoàn thành
05:50 01/06/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 2300195025006 2300195025006

Trung tâm Quốc gia giống thủy sản nước ngọt miền Bắc

325.000.000 VND 90 ngày 90 Ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 040707000023 040707000023 Hợp tác xã Sản xuất và Thương mại Thủy sản Duy Tuyền Hồ sơ Đánh giá tính hợp lệ
2 500225355 Trung tâm Thủy sản Tuyên Quang Hồ sơ Đánh giá tính hợp lệ
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Cá Nheo mỹ bố mẹ
1.500 kg 500 con, kích cỡ 3kg/con. Tuổi cá từ 2 tuổi trở lên. Tỷ lệ Đực/cái là 1/1. Cá khỏe mạnh, không dị tật, dị hình, không mang mầm bệnh Trung tâm Quốc gia giống thủy sản nước ngọt miền BẮc 225.000.000
225000000
2 Cá Nheo mỹ giống
40.000 con Kích cỡ 10-15g/con. Cá khỏe mạnh, không dị tật, dị hình, không mang mầm bệnh Trung tâm Quốc gia giống thủy sản nước ngọt miền BẮc 100.000.000
100000000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây