Chi phí lập HSYC, đánh giá HSĐX

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Tư vấn
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Chi phí lập HSYC, đánh giá HSĐX
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp hệ thống điện chiếu sáng và Sơn nước mặt trước, mặt ngoài trường Tiểu học Hồ Văn Cường, phường Phú Trung, quận Tân Phú
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Giá dự toán
2.200.000 VND
Giá gói thầu
2.200.000 VND
Ngày quy đổi
21/07/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
69/QĐ-HVC
Ngày phê duyệt
18/07/2022
Hoàn thành
14:45 21/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0314453811 0314453811

Công ty TNHH tư vấn đầu tư C.N.D

2.200.000 VND 30 ngày 30
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây