Chi phí thiết bị

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Chi phí thiết bị
Tên dự án
Cải tạo, mở rộng trụ sở Cục thống kê Tỉnh Thái Bình
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.065.470.000 VND
Giá gói thầu
1.065.470.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
15:30 31/07/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
146/QĐ-CTK ngày 12/08/2019
Ngày phê duyệt
12/08/2019
Hoàn thành
19:20 30/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 1000340865 1000340865

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT NỘI THẤT GIANG NGỌC

1.046.440.000 VND 90 ngày 90 Ngày
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 1001045284 1001045284 Công ty TNHH đầu tư xuất nhập khẩu tổng hợp Hưng Phát Năng lực Đánh giá về năng lực kinh nghiệm
2 1000294714 1000294714 Trung tâm thương mại Hương Giang Hồ sơ Đánh giá tính hợp lệ
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây