chi phí thuê xe cuốc

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
chi phí thuê xe cuốc
Tên dự án
Thuê xe cuốc bánh xích san lấp bãi rác xã Hàm Ninh và thị trấn An Thới
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
584.100.000 VND
Giá gói thầu
584.100.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
14:05 03/09/2019
Hình thức HĐ
Theo đơn giá cố định
Văn bản phê duyệt
218/QĐ-CTCC ngày 09/9/2019
Ngày phê duyệt
09/09/2019
Hoàn thành
10:40 17/09/2019
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0309030320 0309030320

CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DỊCH VỤ NAM VIỆT

580.800.000 VND 180 ngày 180 Ngày
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây