Chi phí xây dựng

        Đang xem
Mã TBMT
Đã xem
34
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Chi phí xây dựng
Bên mời thầu
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
468.103.428 VND
Ngày đăng tải
14:59 08/11/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Phi tư vấn
Số quyết định phê duyệt
288/QĐ-LMX
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG THPT LÊ MINH XUÂN
Ngày phê duyệt
31/10/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0311769133 0311769133

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIM THIÊN LONG

455.363.609,8047 VND 455.363.609 VND 30 ngày 02/11/2023

Hạng mục công việc

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hạng mục công việc tại đây
STT Danh mục dịch vụ Mô tả dịch vụ Khối lượng Địa điểm thực hiện Đơn vị tính Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Thành tiền (VNĐ) Thao tác
1 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ Theo quy định tại Chương V 777.9767 Trường THPT Lê Minh Xuân m2 16.205 12.607.112
2 Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần Theo quy định tại Chương V 921.96 Trường THPT Lê Minh Xuân m2 18.905 17.429.654
3 Bả bằng bột bả vào tường Theo quy định tại Chương V 777.9767 Trường THPT Lê Minh Xuân m2 41.726 32.461.856
4 Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần Theo quy định tại Chương V 921.96 Trường THPT Lê Minh Xuân m2 47.633 43.915.721
5 Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ Theo quy định tại Chương V 1699.9367 Trường THPT Lê Minh Xuân 1m2 81.110 137.881.866
6 Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại Theo quy định tại Chương V 145.1625 Trường THPT Lê Minh Xuân m2 54.016 7.841.098
7 Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ Theo quy định tại Chương V 145.1625 Trường THPT Lê Minh Xuân 1m2 73.816 10.715.315
8 Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 50 m Theo quy định tại Chương V 2.04 Trường THPT Lê Minh Xuân 100m2 2.692.447 5.492.592
9 Phá dỡ nền láng vữa xi măng Theo quy định tại Chương V 240 Trường THPT Lê Minh Xuân m2 10.803 2.592.720
10 Đục nhám mặt bê tông Theo quy định tại Chương V 240 Trường THPT Lê Minh Xuân m2 40.512 9.722.880
11 Mài, vệ sinh bề mặt kết cấu bê tông chuẩn bị cho công tác chống thấm Theo quy định tại Chương V 240 Trường THPT Lê Minh Xuân 1m2 297.591 71.421.840
12 Quét dung dịch Xypex chống thấm mái, tường, sênô, ô văng 3 lớp Theo quy định tại Chương V 240 Trường THPT Lê Minh Xuân 1m2 361.687 86.804.880
13 Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM M100 Theo quy định tại Chương V 240 Trường THPT Lê Minh Xuân m2 59.511 14.282.640
14 Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại Theo quy định tại Chương V 43.2 Trường THPT Lê Minh Xuân m3 45.913 1.983.442
15 Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - vận chuyển phế thải các loại Theo quy định tại Chương V 43.2 Trường THPT Lê Minh Xuân m3 4.861 209.995
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây