Chi phí xây lắp và chi phí hạng mục chung

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Chi phí xây lắp và chi phí hạng mục chung
Tên dự án
Đường bê tông xi măng vào xóm Đồng Trãng xã Yên Lãng
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
1.690.774.981 VND
Giá gói thầu
1.690.774.981 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
09:15 25/07/2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
Số 200/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/09/2019
Hoàn thành
16:33 27/07/2022
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 4601286706 4601286706

CÔNG TY CP XÂY DỰNG AN HÙNG THỊNH

1.689.930.700 VND 145 ngày 145 Ngày
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây