Cung cấp Ấn phẩm

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
61
Số KHLCNT
Gói thầu
Cung cấp Ấn phẩm
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
983.022.810 VND
Giá dự toán
983.022.810 VND
Hoàn thành
10:37 05/08/2020
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
12 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

Nhà thầu có E-HSDT đáp ứng theo yêu cầu E-HSMT và có giá dự thầu thấp nhất

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 1800157925 1800157925

CÔNG TY CỔ PHẦN IN TỔNG HỢP CẦN THƠ

690.000.000 VND 690.000.000 VND 12 tháng 12 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Ghi chú
1
Gói thầu: Cung cấp ấn phẩm thuộc dự toán Mua sắm hàng hóa, cung cấp dịch vụ đảm bảo hoạt động thường xuyên năm 2020
theo yêu cầu hồ sơ mời thầu
1
gói
Theo E-HSMT
Việt Nam
690.000.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây