Cung cấp bánh ngọt

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp bánh ngọt
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
84.000.000 VND
Ngày đăng tải
11:22 04/09/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá điều chỉnh
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
SỐ:60 /QĐ-MNXTD
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG MẦM NON XUÂN THỚI ĐÔNG
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0312122885 0312122885

CÔNG TY CỔ PHẦN THỊNH PHÁT GP

83.938.000 VND 12 tháng 12 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 BM vân thủy bơ đậu phộng/ khoai môn/ đậu xanh/ đậu đỏ
CB08
35 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, khoai môn, đậu phộng.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.200
2 BM vân thủy bơ đậu phộng/ khoai môn/ đậu xanh/ đậu đỏ
CB08
40 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, khoai môn, đậu phộng.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.700
3 BM vân thủy bơ đậu phộng/ khoai môn/ đậu xanh/ đậu đỏ
CB08
50 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, khoai môn, đậu phộng.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 7.600
4 BM vân thủy bơ đậu phộng/ khoai môn/ đậu xanh/ đậu đỏ
CB08
60 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, khoai môn, đậu phộng.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 8.500
5 BM Mexico nhân cadé phủ bơ sữa
CB11
35 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.200
6 BM Mexico nhân cadé phủ bơ sữa
CB11
40 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.700
7 BM Mexico nhân cadé phủ bơ sữa
CB11
50 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 7.600
8 BM Mexico nhân cadé phủ bơ sữa
CB11
60 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 8.500
9 BM sữa mứt dứa
CB21
35 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, mứt dứa.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.200
10 BM sữa mứt dứa
CB21
40 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, mứt dứa.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.700
11 BM sữa mứt dứa
CB21
50 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, mứt dứa.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 7.600
12 BM sữa mứt dứa
CB21
60 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, mứt dứa.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 8.500
13 BM Paparoti socola
CB07
35 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, socola.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.400
14 BM Paparoti socola
CB07
40 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, socola.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 7.000
15 BM Paparoti socola
CB07
50 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, socola.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 8.000
16 BM Paparoti socola
CB07
60 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, socola.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 9.000
17 BM sừng trâu
CB09
35 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.400
18 BM sừng trâu
CB09
40 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 7.000
19 BM sừng trâu
CB09
50 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 8.000
20 BM sừng trâu
CB09
60 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 9.000
21 BM nhân kem bắp/ kem
CB27
35 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, bắp.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.400
22 BM nhân kem bắp/ kem
CB27
40 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, bắp.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 7.000
23 BM nhân kem bắp/ kem
CB27
50 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, bắp.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 8.000
24 BM nhân kem bắp/ kem
CB27
60 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, bắp.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 9.000
25 BM hoa nắng phô mai xúc xích
CB06
35 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, phô mai…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.400
26 BM hoa nắng phô mai xúc xích
CB06
40 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, phô mai…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 7.000
27 BM hoa nắng phô mai xúc xích
CB06
50 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, phô mai…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 8.000
28 BM hoa nắng phô mai xúc xích
CB06
60 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, phô mai…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 9.000
29 BM xúc xích bắp
CB12
35 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, bắp…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.400
30 BM xúc xích bắp
CB12
40 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, bắp…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 7.000
31 BM xúc xích bắp
CB12
50 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, bắp…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 8.000
32 BM xúc xích bắp
CB12
60 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, bắp…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 9.000
33 Su kem nhân kem sữa
CB04
33 Cái Bột mì, trứng, sữa, muối, nước… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 5°C Việt Nam 6.400
34 Su kem nhân kem sữa
CB04
40 Cái Bột mì, trứng, sữa, muối, nước… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 5°C Việt Nam 7.700
35 Su kem nhân kem sữa
CB04
50 Cái Bột mì, trứng, sữa, muối, nước… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 5°C Việt Nam 8.900
36 Su kem nhân kem sữa
CB04
60 Cái Bột mì, trứng, sữa, muối, nước… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 5°C Việt Nam 10.500
37 Bông lan phủ cookie
CB02
33 Cái Bột mì, trứng, bơ, muối, nước,kem tươi, bột cookie… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.500
38 Bông lan phủ cookie
CB02
40 Cái Bột mì, trứng, bơ, muối, nước,kem tươi, bột cookie… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 7.800
39 Bông lan phủ cookie
CB02
50 Cái Bột mì, trứng, bơ, muối, nước,kem tươi, bột cookie… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 9.000
40 Bông lan (trứng/ lá dứa/ dâu/ socola) kẹp (kem/ bơ sữa)
CB14
33 Cái Bột mì, trứng, bơ, muối, nước,kem tươi, dứa.dâu… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.500
41 Bông lan (trứng/ lá dứa/ dâu/ socola) kẹp (kem/ bơ sữa)
CB14
40 Cái Bột mì, trứng, bơ, muối, nước,kem tươi, dứa.dâu… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 7.800
42 Bông lan (trứng/ lá dứa/ dâu/ socola) kẹp (kem/ bơ sữa)
CB14
50 Cái Bột mì, trứng, bơ, muối, nước,kem tươi, dứa.dâu… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 9.000
43 BM xúc xích mayonnaise
CB15
35 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, mayonaise…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.600
44 BM xúc xích mayonnaise
CB15
40 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, mayonaise…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 7.300
45 BM xúc xích mayonnaise
CB15
50 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, mayonaise…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 8.800
46 BM vòng tròn bắp - pate
CB20
35 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,pate, bắp... Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.600
47 BM vòng tròn bắp - pate
CB20
40 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,pate, bắp... Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 7.300
48 BM vòng tròn bắp - pate
CB20
50 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,pate, bắp... Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 8.800
49 BM chà bông
CB10
35 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,chà bông…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.700
50 BM chà bông
CB10
40 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,chà bông…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 7.400
51 BM chà bông
CB10
50 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,chà bông…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 8.900
52 BM sò pate
CB13
35 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,pate…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.700
53 BM sò pate
CB13
40 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,pate…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 7.400
54 BM sò pate
CB13
50 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,pate…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 8.900
55 BM chả lụa
CB16
35 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,chả lụa…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.700
56 BM chả lụa
CB16
40 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,chả lụa…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 7.400
57 BM chả lụa
CB16
50 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,chả lụa…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 8.900
58 Bánh bao nhân cadé/ đậu xanh/ đậu đỏ/ khoai môn/ socola
CB23
40 Cái Bột bánh bao, nước, socola, đậu xanh, dừa... Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 7.000
59 Bánh bao nhân cadé/ đậu xanh/ đậu đỏ/ khoai môn/ socola
CB23
50 Cái Bột bánh bao, nước, socola, đậu xanh, dừa... Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 8.000
60 Bánh bao nhân cadé/ đậu xanh/ đậu đỏ/ khoai môn/ socola
CB23
60 Cái Bột bánh bao, nước, socola, đậu xanh, dừa... Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 9.000
61 Bông lan chà bông
CB01
33 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,chà bông , mayonaise ... Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 7.000
62 Bông lan chà bông
CB01
43 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,chà bông , mayonaise ... Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 8.300
63 Bông lan nho
CB24
33 Cái Bột mì, trứng, bơ, muối, nước,nho khô… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 7.000
64 Bông lan nho
CB24
43 Cái Bột mì, trứng, bơ, muối, nước,nho khô… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 8.300
65 Bánh Doraemon nhân socola/ mứt dâu/ mứt thơm/ mứt táo thơm
CB25
43 Cái Bột mì, trứng, bơ, muối, nước,socola, mút dâu… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 8.500
66 BM tươi đặc ruột
CB17
30 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 3.500
67 BM tươi đặc ruột
CB17
40 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 4.000
68 BM tươi đặc ruột
CB17
50 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 4.500
69 BM tươi đặc ruột
CB17
60 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 5.500
70 BM sandwich (21 miếng)
CB19
33 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 38.000
71 BM sandwich (21 miếng)
CB19
36 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 45.000
72 Bông lan nho kẹp kem
ĐB15
40 Cái Bột mì, trứng, bơ, muối, nước,kem tươi, nho khô… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 10.000
73 Bông lan nho kẹp kem
ĐB15
50 Cái Bột mì, trứng, bơ, muối, nước,kem tươi, nho khô… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 12.000
74 Bông lan nho kẹp kem
ĐB15
60 Cái Bột mì, trứng, bơ, muối, nước,kem tươi, nho khô… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 14.000
75 Bông lan xúc xích
ĐB01
40 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích ... Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 10.000
76 Bông lan xúc xích
ĐB01
50 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích ... Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 12.000
77 Bông lan xúc xích
ĐB01
60 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích ... Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 14.000
78 Bông lan nho
ĐB11
40 Cái Bột mì, trứng, bơ, muối, nước,nho khô… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 11.000
79 Bông lan nho
ĐB11
50 Cái Bột mì, trứng, bơ, muối, nước,nho khô… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 13.000
80 Bông lan nho
ĐB11
60 Cái Bột mì, trứng, bơ, muối, nước,nho khô… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 15.000
81 Bông lan sô phủ mặt socola
ĐB21
40 Cái Bột mì, trứng, bơ, muối, nước,kem tươi, socola… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 11.000
82 Bông lan sô phủ mặt socola
ĐB21
50 Cái Bột mì, trứng, bơ, muối, nước,kem tươi, socola… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 13.000
83 Bông lan sô phủ mặt socola
ĐB21
60 Cái Bột mì, trứng, bơ, muối, nước,kem tươi, socola… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 15.000
84 Bông lan chà bông sốt phô mai
ĐB28
40 Cái Bột mì, trứng, bơ, muối, nước,chà bông, phô mai… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 11.000
85 Bông lan chà bông sốt phô mai
ĐB28
50 Cái Bột mì, trứng, bơ, muối, nước,chà bông, phô mai… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 13.000
86 Bông lan chà bông sốt phô mai
ĐB28
60 Cái Bột mì, trứng, bơ, muối, nước,chà bông, phô mai… Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 15.000
87 BM kem phô mai táo
ĐB02
40 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa,phô mai, táo.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 10.000
88 BM kem phô mai táo
ĐB02
50 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa,phô mai, táo.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 12.000
89 BM kem phô mai táo
ĐB02
60 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa,phô mai, táo.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 14.000
90 BM phô mai New Zealand phủ đường
ĐB04
40 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa,.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 10.000
91 BM phô mai New Zealand phủ đường
ĐB04
50 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa,.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 12.000
92 BM phô mai New Zealand phủ đường
ĐB04
60 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa,.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 14.000
93 BM curtard nho - thơm
ĐB05
40 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, thơm, .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 10.000
94 BM curtard nho - thơm
ĐB05
50 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, thơm, .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 12.000
95 BM curtard nho - thơm
ĐB05
60 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, thơm, .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 14.000
96 BM phô mai dừa
ĐB08
40 Cái Bột mì, trứng, đường, phô mai, dừa, .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 10.000
97 BM phô mai dừa
ĐB08
50 Cái Bột mì, trứng, đường, phô mai, dừa, .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 12.000
98 BM phô mai dừa
ĐB08
60 Cái Bột mì, trứng, đường, phô mai, dừa, .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 14.000
99 BM que nhân pate - chà bông - xúc xích (chả lụa)
ĐB03
40 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, pate…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 10.000
100 BM que nhân pate - chà bông - xúc xích (chả lụa)
ĐB03
50 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, pate…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 12.000
101 BM que nhân pate - chà bông - xúc xích (chả lụa)
ĐB03
60 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, pate…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 14.000
102 BM phô mai tan chảy phủ chà bông
ĐB10
40 Cái Bột mì, trứng, phô mai, chà bông .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 10.000
103 BM phô mai tan chảy phủ chà bông
ĐB10
50 Cái Bột mì, trứng, phô mai, chà bông .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 12.000
104 BM phô mai tan chảy phủ chà bông
ĐB10
60 Cái Bột mì, trứng, phô mai, chà bông .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 14.000
105 BM phô mai - xúc xích/ phô mai - chà bông
ĐB16
40 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, chà bông, pate…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 10.000
106 BM phô mai - xúc xích/ phô mai - chà bông
ĐB16
50 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, chà bông, pate…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 12.000
107 BM phô mai - xúc xích/ phô mai - chà bông
ĐB16
60 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, chà bông, pate…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 14.000
108 BM sừng trâu phô mai miếng
ĐB17
40 Cái Bột mì, trứng, phô mai .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 10.000
109 BM sừng trâu phô mai miếng
ĐB17
50 Cái Bột mì, trứng, phô mai .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 12.000
110 BM sừng trâu phô mai miếng
ĐB17
60 Cái Bột mì, trứng, phô mai .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 14.000
111 BM nhân pate - chà bông - chả lụa/ xúc xích bằm
ĐB20
40 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, chà bông, pate…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 10.000
112 BM nhân pate - chà bông - chả lụa/ xúc xích bằm
ĐB20
50 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, chà bông, pate…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 12.000
113 BM nhân pate - chà bông - chả lụa/ xúc xích bằm
ĐB20
60 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, chà bông, pate…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 14.000
114 BM tổ chim
ĐB29
40 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,trứng cút, chà bông, pate…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 10.000
115 BM tổ chim
ĐB29
50 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,trứng cút, chà bông, pate…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 12.000
116 BM tổ chim
ĐB29
60 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,trứng cút, chà bông, pate…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 14.000
117 BM kẹp chà bông
ĐB30
40 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,bơ, chà bông, …. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 10.000
118 BM kẹp chà bông
ĐB30
50 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,bơ, chà bông, …. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 12.000
119 BM kẹp chà bông
ĐB30
60 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,bơ, chà bông, …. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 14.000
120 BM tròn vị Việt
ĐB31
40 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, jambon…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 10.000
121 BM tròn vị Việt
ĐB31
50 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, jambon…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 12.000
122 BM tròn vị Việt
ĐB31
60 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,xúc xích, jambon…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 14.000
123 Bánh Croissant mặn nhân thịt xay
ĐB32
40 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,thịt bằm…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 10.000
124 Bánh Croissant mặn nhân thịt xay
ĐB32
50 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,thịt bằm…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 12.000
125 Bánh Croissant mặn nhân thịt xay
ĐB32
60 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,thịt bằm…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 14.000
126 Bánh Croissant socola
ĐB33
40 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa,.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 10.000
127 Bánh Croissant socola
ĐB33
50 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa,.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 12.000
128 Bánh Croissant socola
ĐB33
60 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa,.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 14.000
129 Bánh Croissant custard nho
ĐB34
40 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa,.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 10.000
130 Bánh Croissant custard nho
ĐB34
50 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa,.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 12.000
131 Bánh Croissant custard nho
ĐB34
60 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa,.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 14.000
132 Bánh Croissant custard táo/ thơm
ĐB35
40 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa,.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 10.000
133 Bánh Croissant custard táo/ thơm
ĐB35
50 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa,.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 12.000
134 Bánh Croissant custard táo/ thơm
ĐB35
60 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa,.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 14.000
135 Bánh bao nhân thịt, trứng cút
ĐB25
70 Cái Bột mì, nước, đường, thịt heo, trứng cút.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 13.000
136 Bánh bao nhân thịt, trứng cút
ĐB25
80 Cái Bột mì, nước, đường, thịt heo, trứng cút.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 14.000
137 Bánh bao nhân thịt, trứng cút
ĐB25
90 Cái Bột mì, nước, đường, thịt heo, trứng cút.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 15.000
138 Bánh pateso (tròn)
ĐB19
40 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,thịt bằm…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 11.000
139 Bánh pateso (tròn)
ĐB19
60 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,thịt bằm…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 13.000
140 Bánh pateso (tròn)
ĐB19
70 Cái Bột mì, trứng, muối, nước,thịt bằm…. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 15.000
141 BM bơ tỏi
ĐB12
40 Cái Bột mì, trứng, đường, bơ,.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 12.000
142 BM bơ tỏi
ĐB12
50 Cái Bột mì, trứng, đường, bơ,.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 14.000
143 BM bơ tỏi
ĐB12
60 Cái Bột mì, trứng, đường, bơ,.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 16.000
144 Doraemon nhân socola (1 lớp nhân)
ĐB13
40 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa,socola.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 10.000
145 Doraemon nhân socola (1 lớp nhân)
ĐB13
50 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa,socola.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 12.000
146 Doraemon nhân socola (1 lớp nhân)
ĐB13
60 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa,socola.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 14.000
147 Doraemon nhân chà bông sốt phô mai (2 lớp nhân)
ĐB13
80 Cái Bột mì, trứng, phô mai, chà bộng .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 18.000
148 BM sandwich kẹp 2 miếng
ĐB18
50 Cái Bột mì, trứng, chả lụa .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 14.000
149 BM sandwich kẹp 3 miếng
ĐB18
70 Cái Bột mì, trứng, chả lụa .. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 18.000
150 Bánh Donut phủ socola rắc cốm màu (bao bì kín) Bánh Donut vân thủy rắc cốm màu (bao bì kín)
ĐB22
40 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa,socola.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 13.000
151 Bánh Donut phủ socola rắc cốm màu (bao bì kín) Bánh Donut vân thủy rắc cốm màu (bao bì kín)
ĐB22
40 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa,socola.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 15.000
152 BM dừa mặt trăng
CB29
35 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, dừa.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 4.800
153 BM dừa mặt trăng
CB29
40 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, dừa.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 5.300
154 BM dừa mặt trăng
CB29
50 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, dừa.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.300
155 BM dừa mặt trăng
CB29
60 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, dừa.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 7.300
156 BM nhân cadé/ đậu xanh
CB22
40 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, đậu xanh.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 5.400
157 BM nhân cadé/ đậu xanh
CB22
50 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, đậu xanh.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.400
158 BM nhân cadé/ đậu xanh
CB22
60 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, đậu xanh.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 7.400
159 BM nhân đậu đỏ/ khoai môn/ socola/ dừa - đậu xanh/ dừa - đậu đỏ/ dừa - khoai môn
CB26
40 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, đậu đỏ, socola.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 5.600
160 BM nhân đậu đỏ/ khoai môn/ socola/ dừa - đậu xanh/ dừa - đậu đỏ/ dừa - khoai môn
CB26
50 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, đậu đỏ, socola.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.600
161 BM nhân đậu đỏ/ khoai môn/ socola/ dừa - đậu xanh/ dừa - đậu đỏ/ dừa - khoai môn
CB26
60 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, đậu đỏ, socola.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 7.600
162 BM nhân phô mai sữa phủ đường
CB05
35 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, phô mai.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.200
163 BM nhân phô mai sữa phủ đường
CB05
40 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, phô mai.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 6.700
164 BM nhân phô mai sữa phủ đường
CB05
50 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, phô mai.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 7.600
165 BM nhân phô mai sữa phủ đường
CB05
60 Cái Bột mì, trứng, đường, sữa, bơ, phô mai.. Hạn sử dụng 03 ngày; bảo quản 18°C Việt Nam 8.500
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây