Cung cấp bể bơi di động

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp bể bơi di động
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
99.891.000 VND
Ngày đăng tải
09:14 21/12/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
282/QĐ-UBND
Cơ quan phê duyệt
UBND XÃ XUÂN THÀNH
Ngày phê duyệt
20/12/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn2902117627 2902117627

công ty TNHH Giải pháp việt kim ngân

99.891.000 VND 10 ngày 10
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bể bơi
Bể bơi
1 Chiếc Bể bơi 8.1m x 18.6m cao 1,2m bạt dày 0.9-1.1 mm (bể bơi cần nền bê tông KT ít nhất 9.5mx20m) Khung chống bể Pi 42 dày 2mm ; Khung thành bể Pi 48 dày 2mm. Thép mạ kẽm _ sơn tĩnh điện bọc nilon thành phẩm. Chứng nhận ISO 9001: 2015 (Khuyến mại bạt lót bể, keo dán, bạt vụn). Việt Nam 58.274.640
2 Bình lọc cát
Bình lọc cát
1 Chiếc Bình lọc cát D=900 mm, Bộ van 2in. Hàng tiêu chuẩn xuất EU. Có đầy đủ chứng nhận CO,CQ. + Tốc độ lọc: 30 m3/ Hr + Cát cho bộ lọc : 0,4 ÷ 0,8 mm.350 Kg BH 1 năm (cam kết 1 đổi 1 nếu lỗi do nhà SX) Việt Nam 8.702.640
3 Cát
Cát thạch anh 0,4 ÷ 0,8 mm (350kg)
1 Bao Cát thạch anh 0,4 ÷ 0,8 mm (350kg) Việt nam 1.156.680
4 Máy bơm lọc 3HP
Máy bơm lọc 3HP
1 Chiếc Máy bơm lọc 3HP + Lưu lượng Q = 30m3/hr. Hàng tiêu chuẩn xuất EU. Có đầy đủ chứng nhận CO,CQ. BH 1 năm (cam kết 1 đổi 1 nếu lỗi do nhà SX) Việt Nam 7.490.880
5 Bàn hút bể bơi hợp kim
Bàn hút bể bơi hợp kim
1 Chiếc Bàn hút bể bơi Plastic 8 bánh China 1.432.080
6 Vợt vớt rác
Vợt vớt rác
1 Chiếc Vợt vớt rác sâu bể bơi bằng nhựa (loại tốt) China 165.240
7 Chổi cọ bể bơi
Chổi cọ bể bơi
1 Chiếc Chổi cọ bể bơi bằng nhựa và sợi cước China 165.240
8 Bộ KIT Test PH và Clo
Bộ KIT Test PH và Clo
1 Chiếc Bộ KIT Test PH và Clo China 132.192
9 Sào nhôm bể bơi 7m
Sào nhôm bể bơi 7m
1 Chiếc Sào nhôm bể bơi 7m China 1.211.760
10 Ống mềm tự nổi bể bơi 30m, Gân tròn cứng (loại tốt)
Ống mềm tự nổi bể bơi 30m, Gân tròn cứng (loại tốt)
1 Chiếc Ống mềm tự nổi bể bơi 15m, Gân tròn cứng (loại tốt) China 1.872.720
11 Thang thép bậc nhựa bestway
Thang thép bậc nhựa bestway
1 Chiếc Thang thép bậc nhựa bestway China 2.203.200
12 Hệ thống ống dẫn nước
Hệ thống ống dẫn nước
1 bộ Hệ thống ống dẫn nước việt nam 5.508.000
13 Clo dạng bột (1 thùng 45kg) - diệt khuẩn, làm trong nước (Liều lượng 100-200g/100m3 nước) .
Clo dạng bột (1 thùng 45kg) - diệt khuẩn, làm trong nước (Liều lượng 100-200g/100m3 nước) .
1 kg Clo dạng bột (1 thùng 45kg) - diệt khuẩn, làm trong nước (Liều lượng 100-200g/100m3 nước) Việt Mỹ 2.809.080
14 Dung dịch Axit HCL (thùng 30 lít) - Giảm PH
Dung dịch Axit HCL (thùng 30 lít) - Giảm PH
1 Thùng Dung dịch Axit HCL (thùng 30 lít) - Giảm PH việt mỹ 671.976
15 Trợ lắng
Trợ lắng
1 Bao Trợ lắng PAC ( Bao 25kg) se20 528.768
16 Vận chuyển từ Hà nội về TP Vinh
Vận chuyển từ Hà nội về TP Vinh
1 Công Vận chuyển từ Hà nội về TP Vinh thành vinh 3.710.304
17 Chi phí thuê nhân công lắp đặt
Chi phí thuê nhân công lắp đặt
1 Công Chi phí thuê nhân công lắp đặt thành vinh 3.855.600
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây