Cung cấp biểu mẫu

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Cung cấp biểu mẫu
Tên dự án
.
Chủ đầu tư
Bệnh viện ĐHYD TPHCM
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Mua sắm trực tiếp
Giá dự toán
475.735.500 VND
Giá gói thầu
Hình thức HĐ
theo đơn giá cố định
Văn bản phê duyệt
780/QĐ-BVĐHYD
Ngày phê duyệt
22/04/2017
Hoàn thành
14:25 09/05/2017
Hình thức đấu thầu
Mua sắm trực tiếp
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 4303000045 4303000045

Công ty CP in Ninh Thuận

475.735.500 VND 12 tháng 12 tháng
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây