Cung cấp công tơ điện tử.

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
91
Số KHLCNT
Gói thầu
Cung cấp công tơ điện tử.
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
625.803.840 VND
Giá dự toán
625.803.840 VND
Hoàn thành
08:53 08/07/2022
Thời gian thực hiện hợp đồng
4 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0108379979 0108379979

CÔNG TY CỔ PHẦN SODEMA

521.326.452 VND 521.326.452 VND 4 tháng 4 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Ghi chú
1
Công tơ điện tử 3 pha 4 dây ELSTER A1700 cấp chính xác 0.2
A1700 PB3FAGGHT-5/ ELSTER
1
Cái
3x57.7/100VAC; 3x5(6)A, 50Hz; 0,04Wh (Varh)/Imp; Cl: 0.2s IEC 62053-22; Cl: 2.0 IEC 62053-23. Modul truyền dữ liệu: Cổng giao tiếp thông tin RS485
ROMANIA
103.726.452
Phần mô tả chi tiết được thể hiện ở chương V. Yêu cầu kỹ thuật. Mục: - 2.1. Yêu cầu kỹ thuật chung đối với công tơ điện tử - 2.2. Yêu cầu riêng đối với công tơ điện tử.
2
Công tơ điện tử 3 pha 4 dây ELSTER A1700 cấp chính xác 0.5
A1700 PB3FAAGHT-5/ ELSTER
15
Cái
3x (58/100-240/415) V AC; 3x5(10)A, 50Hz; 0.2 Wh (Varh)/Imp; Cl: 0.5s IEC 62053-22: 2003; Cl: 2.0 IEC 62053-23: 2003. Modul truyền dữ liệu: Cổng giao tiếp thông tin RS485
ROMANIA
16.704.000
Phần mô tả chi tiết được thể hiện ở chương V. Yêu cầu kỹ thuật. Mục: - 2.1. Yêu cầu kỹ thuật chung đối với công tơ điện tử - 2.2. Yêu cầu riêng đối với công tơ điện tử.
3
Công tơ điện tử 3 pha 4 dây ELSTER A1700 cấp chính xác 0.5
A1700 PB3KAGGHT-5/ ELSTER
10
Cái
3x (58/100-240/415) V AC; 3 x1(1,2) A, 50Hz; 0.04 Wh (Varh)/Imp; Cl: 0.5s IEC 62053-22: 2003; Cl: 2.0 IEC 62053-23: 2003. Modul truyền dữ liệu: Cổng giao tiếp thông tin RS485
ROMANIA
16.704.000
Phần mô tả chi tiết được thể hiện ở chương V. Yêu cầu kỹ thuật. Mục: - 2.1. Yêu cầu kỹ thuật chung đối với công tơ điện tử - 2.2. Yêu cầu riêng đối với công tơ điện tử.
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây