Cung cấp hóa chất

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Cung cấp hóa chất
Tên dự án
Cung cấp hóa chất, vật tư y tế tiêu hao năm 2019 của Bệnh viện Tuệ Tĩnh thuộc Học viện Y Dược học cổ truyền Việt Nam
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
6.117.088.100 VND
Giá gói thầu
6.117.088.100 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
09:45 22/08/2019
Hình thức HĐ
Theo đơn giá cố định
Văn bản phê duyệt
305/QĐ-BVTT ngày 20/09/2019
Ngày phê duyệt
20/09/2019
Hoàn thành
17:52 01/10/2019
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0104775410 0104775410

Công ty cổ phần khoa học kỹ thuật Hà Linh

1.269.135.000 VND 12 tháng 12 Tháng
Danh sách nhà thầu không trúng thầu:
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Lý do không đạt Trượt ở giai đoạn nào
1 0101268476 0101268476 TNHH Thiết bị Minh Tâm Tài chính Đánh giá về tài chính
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây