Cung cấp, lắp đặt hệ thống camera

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp, lắp đặt hệ thống camera
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
65.776.000 VND
Ngày đăng tải
08:13 27/06/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
76/QĐ-MNLT
Cơ quan phê duyệt
Trường mầm non Lương Tài
Ngày phê duyệt
18/06/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0901013195 0901013195

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN THÁI SƠN

65.776.000 VND 10 ngày 10 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Tủ đựng đầu ghi
2U
3 Chiếc Kích thước: 10cm * 35cm * 45cm (S*R*D) Chất liệu bằng sắt Dùng để lắp thiết bị đầu ghi camera và switch mạng Việt Nam 330.000
2 Thiết bị chuyển mạch 10 cổng
SINIC-2108POE
3 Chiếc Switch mạng 8 cổng PoE 100M, 2 cổng uplink 10/100/1000M Tự tương thích chuẩn 802.3af/at , Tổng công suất PoE 96W Truyền dẫn khoảng cách xa : Tối đa 250m ở chế độ mở rộng Cổng ưu tiên : Cổng 1 - 4 Vỏ kim loại; Chống Sét Nguồn 100-240VAC China 1.045.000
3 Camera IP trong nhà 2.0MP
DH-IPC-HDW2230TP-AS-S2
20 Chiếc Cảm biến 1/3" progressive scan CMOS Chuẩn nén H.265 , H.265+ , H.264 , H.264+ Hỗ trợ Starlight với độ nhạy sáng cực thấp [email protected] Chế độ ngày đêm (ICR), Chống ngược sáng DWDR, tự động cân bằng trắng (AWB), tự động bù sáng (AGC), chống ngược sáng(BLC), chống nhiễu (3D-DNR) Độ phân giải tối đa 1920x1080 @ 25fps Ống kính 3.6 mm Tầm xa hồng ngoại 30m Hỗ trợ tên miền DSSDDNS, P2P Vật liệu : Kim loại , Plastic Tiêu chuẩn chống bụi nước IP67 Nguồn 12V/PoE chuẩn 802.03af China 1.318.900
4 Đầu ghi hình camera IP 32 kênh
DHI-NVR5232-EI
1 Chiếc Chuẩn nén H.265, H265+, H.264, H264+. Hỗ trợ độ phân giải ghi hình lên đến 32Mp. Băng thông đầu vào là 384Mbps. Cổng ra HDMI với độ phân giải 4K (3840 × 2160)/30Hz, 2K (2560 × 1440)/60Hz và VGA 1920 × 1080/60Hz. Hỗ trợ 1 cổng Audio vào, 1 cổng Audio ra Hỗ trợ 2 cổng USB Hỗ trợ 4 cổng báo động vào, 2 cổng báo động ra Hỗ trợ 1 cổng mạng RJ45 10/100/1000Mbps Hỗ trợ 2 ổ HDD, dung lượng tối đa mỗi ổ 10TB. Nguồn cấp 12VDC/4A China 5.500.000
5 Ổ cứng Hdd 4Tb WD Pupple
WD43PURZ-74BWPY0
1 Chiếc Ổ cứng lắp trong Western Digital 4TB 3.5" Sata3, màu tím Thailand 3.025.000
6 Dây cáp chưa đầu nối U/UTP CAT5E
DS-1LN5EUEC0
1.050 m 8 lõi đồng nguyên chất 99.97% Đường kính lõi : 0.45mm +- 0.01mm Vỏ PVC chống cháy China 11.000
7 Ống bảo vệ dây tiêu chuẩn
SP20
800 m Ống luồn đàn hồi chất liệu nhựa màu trắng Việt Nam 3.850
8 Kẹp đỡ ống 20
D20
800 Cái Kẹp đỡ ống gen chất liệu bằng nhựa màu trắng Việt Nam 2.200
9 Hộp nối dây
E265/2X
20 Cái Kích thước: 11x11 Cm Chức năng: Đựng nguồn, bảo vệ Jack không bị vô nước Việt Nam 16.500
10 Đầu cos mạng chân đồng
TEH5E010
60 Cái Được làm từ nhựa nguyên chất không dùng nhựa tái chế nên đảm bảo về độ bền, dẻo dai và màu sắc không vẩn đục. 8 đầu tiếp xúc được làm bằng lá đồng nguyên chất, truyền tín hiệu ổn định, tốc độ cao. China 8.800
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây