Cung cấp, lắp đặt hệ thống camera

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp, lắp đặt hệ thống camera
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
114.862.000 VND
Ngày đăng tải
10:20 12/05/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
36/QĐ-THCS
Cơ quan phê duyệt
TRƯỜNG TRUNG HỌC CƠ SỞ TAM HƯNG
Ngày phê duyệt
10/05/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0202045130 0202045130

CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HDN

114.862.000 VND 60 ngày 60 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Camera quan sát DS-2CD1027G2-L
DS-2CD1027G2-L
29 Chiếc Camera quan sát DS-2CD1027G2-L Trung Quốc 1.800.000
2 Camera quan sát DS - 2CD1047G2H-LIUF
DS-2CD1047G2H-LIUF
2 Chiếc Camera quan sát DS - 2CD1047G2H-LIUF Trung Quốc 2.000.000
3 Đầu ghi hình DS-7632NXI-K2
DS-7632NXI-K2
1 Chiếc Đầu ghi hình DS-7632NXI-K2 Trung Quốc 6.500.000
4 Thiết bị chuyển mạch cấp nguồn DS-3E1309P-EI/M, 8 cổng POE
DS-3E1309P-EI/M
5 Chiếc Thiết bị chuyển mạch cấp nguồn DS-3E1309P-EI/M, 8 cổng POE Trung Quốc 1.450.000
5 Thiết bị chuyển mạch DS-3E0106P-E/M
DS-3E0106P-E/M
1 Chiếc Thiết bị chuyển mạch DS-3E0106P-E/M Trung Quốc 990.000
6 Dây cáp mạng chưa đầu nối U/UTP Cat5e DS-1LN5EUEC0
DS-1LN5EUEC0
750 Mét Dây cáp mạng chưa đầu nối U/UTP Cat5e DS-1LN5EUEC0 Trung Quốc 12.000
7 Nẹp điện 40x20
20*40
180 Mét Nẹp điện 40x20 Việt Nam 20.000
8 Sun D20
D20
80 Mét Sun D20 Việt Nam 5.000
9 Ổ cứng lắp trong Western Digital 10TB 3.5" Sata3, màu tím (Purple Pro) (WD102PURP)
WD10TB
1 Chiếc Ổ cứng lắp trong Western Digital 10TB 3.5" Sata3, màu tím (Purple Pro) (WD102PURP) Trung Quốc 9.900.000
10 Ổ đĩa cứng lắp trong đầu ghi hình HDD,WD84PURU-64,8TB,5640RPM,3.5'',S3
WD8TB
1 Chiếc Ổ đĩa cứng lắp trong đầu ghi hình HDD,WD84PURU-64,8TB,5640RPM,3.5'',S3 Trung Quốc 6.500.000
11 Đế camera
DC01
31 Cái Đế camera Việt Nam 22.000
12 Dây điện 2x0,75
2*0,75
50 Mét Dây điện 2x0,75 Việt Nam 9.800
13 Tủ mạng 6UD400
R6U
1 Cái Tủ mạng 6UD400 Việt Nam 1.350.000
14 Tủ điện 25x35
25x35
5 Cái Tủ điện 25x35 Việt Nam 400.000
15 Vật tư phụ
VTP
1 Gói Vật tư phụ Việt Nam 2.000.000
16 Nhân công lắp đặt
NCLD
1 Gói Nhân công lắp đặt Việt Nam 8.000.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây