Cung cấp, lắp đặt hệ thống Camera

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp, lắp đặt hệ thống Camera
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
55.080.000 VND
Ngày đăng tải
08:47 24/12/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
12-QĐ/VPĐU
Cơ quan phê duyệt
VĂN PHÒNG ĐẢNG ỦY XÃ LIÊN MINH
Ngày phê duyệt
19/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0105029207 0105029207

CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HTC HÀ NỘI

55.080.000 VND 5 ngày 5 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Camera IP 2MP
DAHUA DH-IPC-HFW1230TL2-S5
23 Cái Camera IP Bullet Lite DAHUA DH-IPC-HFW1230TL2-S5 2MP, Hồng ngoại 30m, Chống nước IP67 - Độ phân giải 1/2.8″ CMOS 2 MP (1920 × 1080)@25/30 fps - Chuẩn nén H.265+ - Tầm xa hồng ngoại 30m, chế độ hồng ngoại thông minh - Tên miền miễn phí SmartDDNS.TV, P2P - Nguồn cấp 12VDC / PoE Trung Quốc 610.000
2 Đầu ghi hình KTS 32 kênh
DHI-NVR4232-4KS3-VN
1 Cái – Đầu ghi hình IP 32 kênh 2 ổ cứng – Chuẩn nén hình ảnh H.265+/H.264 với hai luồng dữ liệu. – Băng thông đầu vào max 160Mbps – Hỗ trợ lên đến camera 12MP. – Hỗ trợ xem lại đồng thời 1/4/8/16 camera. – Hỗ trợ kết nối nhiều thương hiệu camera với chuẩn tương thích ONVIF – Hỗ trợ 2 ổ cứng, mỗi ổ tối đa 20TB Trung Quốc 3.350.000
3 Đầu ghi hình KTS 4 kênh
DHI-NVR2104HS-S3
2 Cái – Chuẩn nén hình ảnh H.265+/H.264 với hai luồng dữ liệu – Giao diện 4.0 – Hỗ trợ SMD & AI by camera – Băng thông đầu vào max 80Mbps. – Hỗ trợ lên đến camera 12MP. – Hỗ trợ 1 ổ cứng 16TB. – Hỗ trợ P2P. Trung Quốc 1.150.000
4 Ổ cứng chuyên dụng Western WD43PURZ 4tb cho đầu ghi
WD43PURZ
1 Cái – Dung lượng 4TB – Chuẩn giao tiếp SATA 3 (6Gb/s max) – Tốc độ quay 5400RPM – Bộ đệm 64 MB Cache. – Thích hợp trong hệ thống camera giám sát tại nhà và doanh nghiệp vừa và nhỏ. Trung Quốc 2.500.000
5 Dây mạng cat5
DH-PFM920I-5EUN-m
1.340 Mét – Chất liệu lõi: Đồng nguyên chất không oxi 99.97% (OFC) – Đường kính lõi: 0.45mm ± 0.01 mm – Chất liệu vỏ cách điện lõi dây: HDPE – Độ dày vỏ cách điện lõi: 0.18 mm – Chất liệu vỏ dây: PVC đáp ứng tiêu chuẩn chống cháy IEC 60332-1-2 – Độ dày vỏ dây: 0.5 mm – Màu dây: xám – Chiều dài cuộn: 305m / 1000ft Trung Quốc 7.500
6 Thiết bị chuyển đổi và cấp nguồn
DH-PFS3226-24ET-240
2 chiếc – Switch PoE 24 port (hỗ trợ 2 cổng Uplink 1G + 2 cổng quang) Layer 2 unmanaged. – 24 x 10/100Mbps PoE Ports + 2 SFP ports 1000Mbps + 2 port Uplink 1000Mbps – Đường truyền hiệu dụng cho cổng PoE: <=100 m cáp cat5 hay cat6 (10/100Mbps). - Tổng công suất PoE tối đa 240W cho tất cả các cổng PoE - Hỗ trợ 2 cổng Hi-PoE 60W cho camera Speeddome (màu cam), cổng 3-16: 30W - Hỗ trợ chuẩn PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at, Hi-PoE - Công nghệ PoE Watchdog (PD Alive), VLAN port isolation, QoS - Công suât chuyển mạch: 8.8 Gbps Trung Quốc 2.680.000
7 Màn hình máy tính 23.8 inch FHD
FSID24A F0I
3 chiếc Kích thước màn hình 23.8 inch (ELED) Loại màn hình Phẳng Độ phân giải 1920 x 1080 (Full HD) Tấm nền IPS Độ sáng 250cd/m2 (typ) Độ tương phản 1200:1 Góc nhìn 178°(H)/178°(V) Tốc độ phản hồi 14ms Tần số quét 75Hz Cổng kết nối 1×VGA, 1×HDMI 1.4 VESA 100×100mm Nguồn điện 12VDC, 2.0A Phụ kiện Cáp nguồn, Cáp HDMI Trung Quốc 1.950.000
8 Tủ mạng 6U
TM6U
1 Chiếc Tủ mạng 6U Việt nam 1.065.000
9 Dây điện 2x2.5mm2
DD2x2,5
70 Mét Dây điện 2*2.5 TP (tương đương) Việt nam 9.000
10 Công lắp, cài đặt đi dây mạng, đi ghen
CLĐ
23 Mắt Công lắp, cài đặt đi dây mạng, đi ghen Việt nam 350.000
11 Ống ghen 60x40
OG60X40
8 Cây Ống ghen 60 X 40 Việt nam 40.000
12 Ống ghen 39x18
OG39X18
15 Cây Ống ghen 39 X 40 Việt nam 20.000
13 Ống ghen 24 x14
OG24X14
25 Cây Ống ghen 24 x14 Việt nam 11.000
14 Vật tư phụ kiện lắp đặt
PK
1 Ht Vật tư phụ kiện lắp đặt Việt nam 1.000.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây