Cung cấp, lắp đặt hệ thống camera

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp, lắp đặt hệ thống camera
Chủ đầu tư
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
138.207.500 VND
Ngày đăng tải
17:34 28/07/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
96/QĐ-THCS
Cơ quan phê duyệt
trường THCS Ngũ Phúc
Ngày phê duyệt
23/07/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000051080 030088003621

HỘ KINH DOANH PHÙNG DANH THẢO

138.207.500 VND 5 ngày 5 ngày kể từ ngày ký
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Đầu ghi Dahua DHI-NVR4232-4KS3 ( 2 Ổ CỨNG + 32 Kênh )
HH1
1 cái – Đầu ghi hình IP 32 kênh 2 ổ cứng – Chuẩn nén hình ảnh H.265+/H.264 với hai luồng dữ liệu. – Băng thông đầu vào max 160Mbps – Hỗ trợ lên đến camera 12MP. – Hỗ trợ xem lại đồng thời 1/4/8/16 camera. – Hỗ trợ kết nối nhiều thương hiệu camera với chuẩn tương thích ONVIF – Hỗ trợ 2 ổ cứng, mỗi ổ tối đa 20TB Trung Quốc 10.800.000
2 Dahua - Camera - IPC-B1E29-A-IL ( Thân + ÁNH SÁNG KÉP + MÍC + 2MP )
HH2
26 cái Camera IP ECO Smart Dual Light Fixed-focal – Độ phân giải 2MP cảm biến 1/2.8″ CMOS. – Độ nhạy sáng 0.02 [email protected]. – Hỗ trợ 2 MP (1920 × 1080)@25/30 fps – Tích hợp đèn LED trợ sáng với khoảng cách 15m, IR với khoảng cách 30m. – Tích hợp công nghệ chiếu sáng kép thông minh (Smart IR&WL; WL Mode; IR Mode) – Chống ngược sáng (DWDR) tốt – Tính năng Phát hiện con người – Tích hợp sẵn MIC. – Tiêu chuẩn chống nước IP67 Trung Quốc 1.750.000
3 Ổ cứng HDD Toshiba 4tb
HH3
1 cái – Ổ cứng HDD 3.5″ dung lượng 4TB. – Tốc độ vòng quay: 5.400rpm. – Bộ nhớ đệm cache: 32MB. – Chuyên dụng cho lưu trữ camera. – Giao tiếp SATA3, tốc độ 6Gb/s. – Độ tin cậy MTBF khoảng 1 triệu giờ. – Bảo hành: 36 tháng Việt Nam 11.200.000
4 Switch Poe 8 Port Mercusys MS110P ( 8 POE * 10/100Mps + 2 Uplink *10/100Mps )
HH4
3 cái - 10 cổng RJ45 10/100 Mbps với 8 cổng PoE+ - Với bốn cổng PoE+, truyền dữ liệu và cấp nguồn trên một cáp duy nhất - Hỗ trợ Công suất PoE lên đến 30 W cho mỗi cổng PoE và 65 W cho tất cả các cổng PoE* - MS110P cung cấp 2 cổng uplink khi bật chế độ Cô Lập. Một để kết nối với Internet và một để kết nối với NVR. - Tăng khoảng cách truyền PoE lên 250 m bằng Chế độ mở rộng* - Một nút gạt để chia tách kết nối giữa các cổng, tăng ổn định và bảo mật - Hoạt động với các thiết bị tương thích với IEEE 802.3af/at - Cho phép tản nhiệt hiệu quả và hoạt động lâu dài - Sử dụng đơn giản, tiết kiệm thời gian và công sức - Tự động khởi động lại các thiết bị hỗ trợ PoE bị rớt hoặc không phản hồi Xuất xứ: Trung Quốc Trung Quốc 1.600.000
5 Switch Poe 4 Port Mercusys MS106LP ( 4 POE * 10/100Mps + 2 Uplink *10/100Mps )
HH5
4 cái - 6 cổng RJ45 10/100 Mbps với 4 cổng PoE+ - Với bốn cổng PoE+, truyền dữ liệu và cấp nguồn trên một cáp duy nhất - Hỗ trợ Công suất PoE lên đến 30 W cho mỗi cổng PoE và 40 W cho tất cả các cổng PoE* - MS106LP cung cấp 2 cổng uplink khi bật chế độ Cô Lập. Một để kết nối với Internet và một để kết nối với NVR. - Tăng khoảng cách truyền PoE lên 250 m bằng Chế độ mở rộng* - Một nút gạt để chia tách kết nối giữa các cổng, tăng ổn định và bảo mật - Hoạt động với các thiết bị tương thích với IEEE 802.3af/at - Cho phép tản nhiệt hiệu quả và hoạt động lâu dài - Sử dụng đơn giản, tiết kiệm thời gian và công sức - Tự động khởi động lại các thiết bị hỗ trợ PoE bị rớt hoặc không phản hồi Xuất xứ: Trung Quốc Trung Quốc 1.250.000
6 Dây Việt Hàn 4 lõi + Thép gia cường (Cuộn 500m | Lõi đồng | có dầu)
HH6
1.885 mét – Mã sản phẩm: CAT3 26AWG + Cường lực có dầu – Vật liệu: Đồng nguyên chất 99,97 % LS (Hàn Quốc), SEI (Thái Lan) – Đường kính ruột dẫn: 26AWG/2PRS – Vỏ bọc : Nhựa PVC nguyên sinh màu đen – Sợi cường lực: Thép 7×0.33 – Cuộn đóng lô: 500 mét – Khoảng truyền tín hiệu: 100m – 110m – Đạt yêu cầu thiết bị đo kiểm thực địa: FLUKE DSX2 – 5000/8000 – Sản xuất tại nhà máy theo tiêu chuẩn UL quốc tế (Mỹ), CSA (Canada) – Khuyến nghị: Sản phẩm sử dụng nhựa cao cấp sử dụng cho việc lắp đặt ngoài trời hoặc nơi có điều kiện thời tiết khắc nghiệt – Chứng chỉ: ISO9001:2015, Quatest 1, TIA/EIA-568-B2, TCVN8698:2011 – Xuất xứ: Việt Nam. Việt Nam 12.500
7 Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000Mbps Chuẩn giao tiếp: IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x
HH7
1 cái Số cổng: 1 cổng quang, 1 cổng Ethernet Loại cáp quang hỗ trợ: đơn mode hoặc multi-mode Khoảng cách truyền tối đa: đối với single mode: 20km Nguồn điện: AC 100-240V 50/60Hz Nhiệt độ hoạt động: 0°C~50°C Việt Nam 1.650.000
8 16 cổng Gigabit tốc độ 10/100/1000Mbps, mở rộng mạng nhanh chóng
HH8
1 cái – Cắm là chạy, không cần cấu hình, dễ dàng sử dụng – Hiệu suất cao, chuyển mạch không chặn (non-blocking) đảm bảo truyền tải mượt mà – Công nghệ tiết kiệm điện năng theo chuẩn IEEE 802.3az – Vỏ kim loại bền bỉ, thiết kế chuẩn rack 19” phù hợp lắp tủ mạng – Hoạt động ổn định 24/7, lý tưởng Việt Nam 1.850.000
9 5 cổng Gigabit tốc độ cao, truyền dữ liệu nhanh.
HH9
3 cái Tự động đàm phán tốc độ và Auto MDI/MDIX. – Tiết kiệm điện năng với công nghệ Green Ethernet. – Thiết kế nhỏ gọn, dễ lắp đặt. – Giảm tiêu thụ điện cho cổng không hoạt động. – Plug and play, không cần cấu hình. Việt Nam 950.000
10 Dây điện Trần Phú
HH10
95 mét Dây điện Trần Phú 2*0,75 (để kết nối các thiết bị chuyển mạch) Việt Nam 21.000
11 Ti vi Sam Sung 65 icnh (65U8500F)
HH11
1 cái Bộ xử lý Crystal 4K nâng cấp chất lượng hình ảnh, hiển thị chi tiết sống động và rực rỡ. Hệ điều hành Tizen™, giao diện trực quan, dễ thao tác cho mọi thành viên. Màn hình lớn 65 inch mang đến trải nghiệm giải trí chuẩn 4K chân thực tại gia. Công nghệ Motion Xcelerator giúp chuyển động mượt mà, lý tưởng khi xem thể thao hay chơi game. Âm thanh OTS Lite đồng bộ theo hình ảnh, tạo hiệu ứng âm thanh vòm 3D lôi cuốn. Hỗ trợ phản chiếu nội dung từ thiết bị Apple với tính năng AirPlay 2 tiện lợi. Tích hợp trợ lý ảo Bixby hỗ trợ tiếng Việt, cho phép điều khiển tivi nhanh chóng bằng giọng nói. Kích thước có chân (đặt bàn): Ngang 144.41 cm - Cao 88.22 cm - Dày 22.2 cm. Kích thước không chân (treo tường): Ngang 144.41 cm - Cao 83.12 cm - Dày 7.68 cm. Khối lượng: 14.5 kg (có chân). Chuẩn VESA (treo tường): 400 × 300 mm. Khoảng cách xem hợp lý: 2.5 - 4 mét. Việt Nam 22.500.000
12 Nhân công lắp đặt camera và cài đặt phần mềm
HH12
26 cái Nhân công lắp đặt camera và cài đặt phần mềm Việt Nam 250.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây