Cung cấp, lắp đặt hệ thống Camera

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp, lắp đặt hệ thống Camera
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
86.289.840 VND
Ngày đăng tải
10:38 12/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
435/QĐ-CĐCĐHT
Cơ quan phê duyệt
Trường Cao đẳng Cộng đồng Hà Tây
Ngày phê duyệt
10/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0109354092 0109354092

CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI GIA HƯNG

86.289.840 VND 30 ngày 30
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Đầu ghi hình KTS 32 kênh ( DHI-NVR4232-4KS3-VN), phụ kiện
DHI-NVR4232-4KS3-VN
1 Cái – Đầu ghi hình IP 32 kênh 2 ổ cứng – Chuẩn nén hình ảnh H.265+/H.264 với hai luồng dữ liệu. – Băng thông đầu vào max 160Mbps – Hỗ trợ lên đến camera 12MP. – Hỗ trợ xem lại đồng thời 1/4/8/16 camera. – Hỗ trợ kết nối nhiều thương hiệu camera với chuẩn tương thích ONVIF – Hỗ trợ 2 ổ cứng, mỗi ổ tối đa 20TB Trung Quốc 6.264.000
ngày
2 Ổ cứng lắp trong Western Digital 3TB 3.5" Sata3, màu tím (Purple) (WD22PURZ)
WD22PURZ
1 Chiếc Bộ nhớ đệm : 256MB Cache. Chuẩn kết nối: SATA 3 (6Gb/s) Vòng quay : 5400RPM Kích thước : 3.5 inch Trung Quốc 5.162.400
ngày
3 Cáp RG59/ccs+2c x 0,4/SP/TR
RG59/ccs+2c x 0,4/SP/TR
628 m - Thiết kế 2 trong 1: Tín hiệu & Nguồn cực tiện. - Chuẩn RG59, hình ảnh truyền tải sắc nét, ổn định. - Lõi CCS bền bỉ, tiết kiệm chi phí thi công. - Lớp chống nhiễu 96 sợi, tín hiệu không suy hao. - Dây nguồn 2C tích hợp, giảm thiểu mối nối rời. - Chiều dài 305m, thoải mái lắp đặt mọi công trình. - Vỏ bọc nhựa PVC cao cấp, dẻo dai, bền bỉ. Trung Quốc 7.560
ngày
4 Bộ chuyển đổi quang điện NETLINK, chất liệu vỏ kim loại sắt,tốc độ 1000M loại 1 sơi quang, chuyển từ tín hiệu điện sang tín hiệu dạng quang và ngược lại, model HTB-GS03-A/B, mới 100%
HTB-GS03-A/B
3 Đôi – Bộ gồm 2 chiếc, 2 Adapter 5V-2A. – Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit 10/100/1000M (1 sợi quang). – Chuyển đổi tín hiệu Gigabit Ethernet sang quang và ngược lại. – Truyền và nhận tín hiệu trên cùng 1 sợi quang Singlemode. – Hỗ trợ các loại đầu nối SC. – Khoảng cách truyền 20Km. Trung Quốc 702.000
ngày
5 Camera HD-IPC-HFW480-ZP-A
HFW480-ZP-A
12 Cái – Độ phân giải 4MPixel cảm biến CMOS kích thước 1/2.5” – Hỗ trợ mã hóa 3 luồng với định dạng H.265 và H.264 – Tiêu cự 4mm – Hỗ trợ hồng ngoại tối đa 40m – Hỗ trợ thẻ nhớ Trung Quốc 2.149.200
ngày
6 Camera DH-IPC-HFW480-ZP-A ( 4MP)
HFW480-ZP-A
1 Chiếc – Độ phân giải 4MPixel cảm biến CMOS kích thước 1/2.5” – Hỗ trợ mã hóa 3 luồng với định dạng H.265 và H.264 – Tiêu cự 4mm – Hỗ trợ hồng ngoại tối đa 40m – Hỗ trợ thẻ nhớ Trung Quốc 2.149.200
ngày
7 Cổng nối mạng TL-SG 1005D TP Link
20 slim 2.5 FE
1 Cái – 5 cổng Gigabit tốc độ cao, truyền dữ liệu nhanh. – Tự động đàm phán tốc độ và Auto MDI/MDIX. – Tiết kiệm điện năng với công nghệ Green Ethernet. – Thiết kế nhỏ gọn, dễ lắp đặt. – Giảm tiêu thụ điện cho cổng không hoạt động. – Plug and play, không cần cấu hình. Việt Nam 496.600
ngày
8 Tủ đầu ghi
MD45x38x12
2 Cái Kích thước: Cao 45cm – Rộng 38cm – Sâu 12cm – Màu sắc: Màu ghi sần. Được sơn tĩnh điện – Chất liệu: Tôn mạ kẽm dày 1mm-1,2mm Việt Nam 748.000
ngày
9 Thiết bị chuyển mạch Hikvison DS-3E1505P-EI/M
DS-3E1505P-EI/M
1 Chiếc – 4 cổng PoE RJ45 Gigabit, 1 cổng RJ45 Gigabit – Tự tương thích chuẩn IEEE 802.3af/at – Công suất PoE 45W; Công suất tối đa 30W mỗi cổng – Truyền dẫn khoảng cách xa: Tối đa 300m ở chế độ mở rộng (cổng 1 – 4) – Bảng địa chỉ MAC: 4K – Khả năng chuyển mạch 20Gbps – Tốc độ chuyển tiếp gói tin: 14.88Mpps – Chống sét 6KV cho các cổng PoE Trung Quốc 850.000
ngày
10 Thiết bị chuyển mạch để bàn 10-Port 10/100Mbps với 8-port PoE+, MS110P; hiệu MERCUSYS
MS110P
3 Cái – Trang bị 10 cổng RJ45 10/100Mbps, mở rộng mạng dễ dàng – 8 cổng hỗ trợ PoE+, cấp nguồn và dữ liệu qua cùng một cáp – Hỗ trợ công suất PoE lên đến 30W mỗi cổng, tổng công suất 65W – Tự động nhận diện thiết bị PoE, cắm là chạy, không cần cấu hình – Thiết kế để bàn nhỏ gọn, vỏ kim loại bền bỉ, tản nhiệt tốt – Tương thích chuẩn IEEE 802.3af/at, phù hợp cho camera IP và thiết bị mạng PoE Trung Quốc 993.600
ngày
11 Ổ cứng lắp trong Western Digiital 2TB 3.5" Sata3, màu tím(Purple) (WD23PURZ)
WD23PURZ
1 Chiếc Thích hợp trong hệ thống camera giám sát tại nhà và doanh nghiệp vừa và nhỏ Chuẩn giao tiếp SATA 3 (6Gb/s max) Vòng quay : 5400RPM Trung Quốc 3.218.400
ngày
12 Đầu ghi hình DS-7616NXI - K1
DS-7616NXI - K1
1 Chiếc 16 kênh IP, băng thông 160 Mbps tốc độ cao AcuSense nhận diện người & xe, giảm báo động nhầm Nén H.265+ tiết kiệm dung lượng ổ cứng tới 75% Xuất hình 4K qua HDMI, xem lại 16 kênh đồng thời Nhận diện khuôn mặt, lưu tối đa 20.000 ảnh đối chiếu Kết nối Hik-Connect, xem camera từ xa qua điện thoạ Trung Quốc 3.078.000
ngày
13 Bộ chuyển đổi và cấp nguồn DH - PFS3005-5ET-L
DH - PFS3005-5ET-L
1 Cái – Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u và IEEE802.3X. – 5 cổng Fast Ethernet với tốc độ 100Mbps. – Khả năng chuyển đổi: 1G. – Bộ nhớ lưu trữ MAC: 1K – Nguồn: 5V/500mA DC – Chống sét: 2KV Trung Quốc 230.000
ngày
14 Tủ điện 45x35x10
MD 45x35x10
1 Cái Vật liệu: Hợp kim sơn tĩnh điện Tiêu chuẩn: BS 5486-1, IEC439-3 Cấp độ bảo vệ: IP40, IP65 trong nhà hoặc ngoài trời Việt Nam 463.104
ngày
15 Dây điện 2x0.75
VCmd2x0.75
72 Mét Kiểu : mềm Kích thước : 2x0,75 Việt Nam 13.500
ngày
16 Ruột gà SP9016CM
SP9016CM
12 Cuộn Đường kính ngoài: 16 mm Đường kính trong: 11.5 mm Chất liệu: Nhựa chống cháy Việt Nam 345.600
ngày
17 Ruột gà Sp9016
Sp9016
2 Cuộn Đường kính ngoài: 16 mm Đường kính trong: 11.5 mm Chất liệu: Nhựa chống cháy Việt Nam 345.600
ngày
18 Dây cáp chưa đầu nối U/UTP CAT5E DS-1LN5EUEC0
DS-1LN5EUEC0
3 Cuộn – Cáp mạng tiêu chuẩn Cat 5e – Cáp 8 lõi đồng tiết diện 0.45mm. – Đường kính lõi đồng: 0,45 ± 0,01mm 25AWG – Đường kính sợi dây: 0,82 ± 0,05mm – Độ dày vỏ: 4,70 ± 0,50mm – Vỏ HDPE. – Cuộn màu xám, chiều dài 305m. – Hàng chính hãng, chất lượng tốt nhất. Trung Quốc 3.607.200
ngày
19 Phích chân lớn P9
P9
16 Chiếc Công suất: 1200W Điện áp: 220V Cường độ dòng điện: 5A Việt Nam 16.200
ngày
20 Hạt mạng RJ45-CAT5E, hiệu TORUK
RJ45
56 Chiếc Hiệu chuẩn CAT5. Dữ liệu truyền tải cho tất cả mạng hiện có và công tác dữ liệu cao. Ứng dụng thiết bị dùng cho hệ thống mạng Dẫn xuất đồng dòng nguyên chất (8 lá đồng). Bảo vệ và định khung PVC (nhựa) cao cấp. Trung Quốc 7.776
ngày
21 Băng keo PVC cách điện A7018-BK (màu đen)
A7018-BK
45 Chiếc Chất liệu: Nhựa PVC nguyên sinh có độ co giãn và đàn hồi cao.Kích thước: Dày 0.13mm, rộng 18mm, dài 18m (20Y). Việt Nam 19.440
ngày
22 Dây thít 250
SP3227
5 Túi Chất liệu: nhựa dẻo Chiều dài: 250 mm Chiều rộng: 5 mm Màu sắc: trắng Việt Nam 91.800
ngày
23 Sửa và lắp đặt lại camera
Camera03
3 Cái Sửa lỗi + tháo lắp vị trí mới cho thiết bị Việt Nam 345.600
ngày
24 Nhân công lắp đặt và setup hệ thống
CĐHT13
2 Gói Lắp đặt thiết bị Đi hệ thống dây cáp Cài đặt thiết bị vào hệ thống Việt Nam 3.780.000
ngày
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây