Cung cấp, lắp đặt hệ thống điện nhẹ

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
89
Số KHLCNT
Gói thầu
Cung cấp, lắp đặt hệ thống điện nhẹ
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
1.154.704.831 VND
Giá dự toán
1.154.704.831 VND
Hoàn thành
08:35 06/11/2020
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
3 tháng
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

Đáp ứng các yêu cầu của E-HSMT

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0107605576 0107605576

Công ty cổ phần xây dựng thương mại và Dịch vụ Duyên Hải

1.139.995.561,285 VND 1.139.995.561 VND 3 tháng 3 tháng
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây