Cung cấp lắp đặt hệ thống PCCC

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Xây lắp
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Cung cấp lắp đặt hệ thống PCCC
Tên dự án
Khu du lịch sinh thái Sài Gòn - Ba Bể
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
2.584.608.680 VND
Giá gói thầu
2.584.608.680 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
14:15 29/08/2018
Hình thức HĐ
Theo đơn giá cố định
Văn bản phê duyệt
56/QĐ-SGBB ngày 13/09/2018
Ngày phê duyệt
13/09/2018
Hoàn thành
11:20 26/09/2018
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0600421338 0600421338

Công ty cổ phần sản xuất vật liệu và xây dựng Thanh Bình

2.582.661.000 VND 210 ngày 210 Ngày
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây