Cung cấp lắp đặt thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Cung cấp lắp đặt thiết bị
Tên dự án
Trụ sở Huyện ủy, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
84.199.000 VND
Giá gói thầu
84.199.000 VND
Ngày quy đổi
26/08/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
35/QĐ-VPHU ngày 22 tháng 9 năm 2022
Ngày phê duyệt
22/09/2022
Hoàn thành
08:48 23/09/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 5901151525 5901151525

CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THANH TÂM CPR GIA LAI

84.199.000 VND 20 ngày 20
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bàn phòng khách gỗ kate kích thước 1,2x0,7x0,6m
1 Kích thước 1,2x0,7x0,6m VN 5.778.000
5778000
2 Ngà voi nhân tạo
1 Nhân tạo VN 1.825.200
1825200
3 Mặt trống đồng đúc khổ 1,27m
1 khổ 1,27m VN 34.560.000
34560000
4 Thảm gạch lót sàn trang trí VT CT2012
1 51,96 VT CT2012 VN 536.760
536760
5 Tranh phong cảnh sơn thủy kính thước: 4,6x3,1m
1 14,26 KT: 4,6x3,1m VN 864.000
864000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây