Cung cấp lắp đặt thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp lắp đặt thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
848.594.000 VND
Ngày đăng tải
19:49 23/10/2023
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
12/QĐ-VHTT
Cơ quan phê duyệt
Phòng Văn hóa và Thông tin huyện Kbang
Ngày phê duyệt
16/10/2023
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn5900447431 5900447431

TRUNG TÂM THIẾT BỊ TIN HỌC ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG VÀ NỘI THẤT HỢP NHẤT

814.134.000 VND 30 ngày 16/10/2023
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 TRANG THIẾT BỊ BÀN, GHẾ PHỤC VỤ ĐỌC BÁO TẠI ĐIỂM VĂN HÓA XÃ
0
0 0 0 0 0
2 Bàn hội trường 2 chổ ngồi
Hàng gia công
40 Cái Kích thước bàn: (1200x500x750)mm; Bàn được làm bằng gỗ tự nhiên phủ Veneer xoan đào, được ngâm, tẩm, sấy đạt độ ẩm, chống cong vênh, chống ẩm, chống mốc, mối mọt. Việt Nam 3.850.000
3 Ghế gỗ tựa hội trường
Hàng gia công
80 Cái Kích thước ghế: (450x1090x435x510)mm; Ghế làm bằng gỗ tự nhiên phủ Veneer xoan đào. Được ngâm, tẩm, sấy đạt độ ẩm, chống cong vênh, chống ẩm, chống mốc, mối mọt. Việt Nam 1.160.000
4 TRANG THIẾT BỊ MÁY TÍNH KẾT NỐI INTERNET
0
0 0 0 0 0
5 Thiết bị máy tính kết nối internet
HP
1 Bộ Bộ vi xử lý: Intel® Core™ i3-12100 (up to 4.3 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 12 MB L3 cache, 4 cores, 8 threads); Bo mạch chủ: Chipset Intel® H510; 2x DDR4 memory slots supporting up to 64GB; 1x PCIe 3.0 x16 slot (From CPU);1x PCIe 3.0 x1 slot (From PCH)...; Màn hình: LED 22" Widescreen (Đồng bộ thương hiệu); Độ phân giải: 1920 x 1080; Độ tương phản động: 180.000.000:1; Cường độ sáng: 250 CD/m2; Cổng kết nối: VGA + HDMI; Thời gian đáp ứng 5ms; Góc nhìn độ (dọc/ ngang): 178o/178°; Vỏ máy và nguồn: HP w/500W; Bàn phím: HP standard chuẩn USB; Chuột: HP Optical chuẩn USB; CD: DVD Driver & Utilities, Mousepad; Máy tính sản xuất trên dây chuyền công nghiệp được chứng nhận quản lý chất lượng theo tiêu chuẩn: ISO 9001:2015; ISO 14001: 2015; ISO/IEC 17025:2017; ISO/IEC 27001:2013- hoặc CQ; Bộ lưu điện Santak 500VA; Bộ loa vi tính 2.1; 17025:2017; ISO/IEC 27001:2013 Việt Nam 18.700.000
6 Bộ bàn ghế đặt máy vi tính
Hòa Phát
1 Bộ * Bàn: Kích thước bàn: (1.400 x 700 x 750) mm; Kiểu dáng: Gỗ Công nghiệp. Mặt bàn hình chữ nhật dày 20mm. Gồm ngăn kéo và hộc có cánh mở. Có hộc treo Màu ghi.* Ghế: Kích thước ghế ngồi xoay: (540 x 540 x 865-990) mm Việt Nam 4.500.000
7 Bộ phát 4G + sim Viettel 4G
TPLink/ Viettel
1 Bộ Bộ phát 4G: Xuất xứ: Trung Quốc; Thương hiệu: TPLink; Model: Archer MR400 LTE AC1200. Băng tần hỗ trợ: 2.4 GHz / 5 GHz; Chuẩn kết nối: 802.11 a/b/g/n/ac; Tốc độ 2.4GHz: 300Mbps; Tốc độ 5.0GHz: 867Mbps; Ăng ten: 2 x ngoài + 2 x ngầm. Sim Viettel 4G: Xuất xứ: Việt Nam; Hãng sản xuất: Viettel; Tên gói cước: SD120; Mỗi tháng sử dụng 60Gb dung lượng tốc độ cao sử dụng trong 30 ngày (giới hạn 2Gb 1 ngày); Thời hạn: 24 tháng liên tục. Trung Quốc; Việt Nam 5.200.000
8 TRANG THIẾT BỊ KỆ, TỦ TRƯNG BÀY
0
0 0 0 0 0
9 Kệ trưng bày sách
Hãng sản xuất: Hòa Phát/ Model: GS5-K2
1 Cái 05 tầng (kể cả đợt đáy), có ốp hồi kín, đợt di động; Có thanh chắn giữa điều chỉnh được độ cao; Thanh Giá thư viện 02 khoang sử dụng 02 mặt có chắn sách bên cạnh được hàn trực tiếp vào trụ; Mỗi đợt chịu tải được 40kg Việt Nam 7.800.000
10 HỆ THỐNG CHIẾU SÁNG, QUẠT PHỤC VỤ NGƯỜI ĐỌC BÁO
0
0 0 0 0 0
11 Đèn chiếu sáng Led 1.2 mét
Rạng đông
8 Bộ Máng đèn led đôi 1m2 chất liệu hợp kim nhôm sơn tĩnh điện chống han gỉ và bám bụi, bền và đẹp; Sử dụng để lắp đặt 2 bóng đèn tuýp đơn tiêu chuẩn T8 chiều dài 1.2m; Máng được ghép sẵn dây dẫn điện chất lượng cao và cực tiếp điện bằng đồng; Thiết kế cầu đấu nối thông minh, tháo lắp bóng tuýp đơn giản; Tiết kiệm chi phí và mang lại ánh sáng mạnh gấp 2 lần máng tuýp đơn; Gồm 2 bóng 1.2 mét Việt Nam 550.000
12 Quạt treo tường
Hãng sản xuất: Senko;Model: TR1628
8 Cái Số Cánh Quạt: 03 cánh; Chế Độ Gió: Gió ngủ, Gió tự nhiên, Gió thường; Tốc Độ Gió: 3 tốc độ gió; Hẹn Giờ: Hẹn giờ tắt; Điều khiển Từ Xa; Có remote đi kèm; Nút Điều Chỉnh: Nút nhấn; Màn Hình Hiển Thị:Không Việt Nam 980.000
13 Vật tư lắp đặt hệ thống điện và quạt
Việt Nam
1 Gói Bao gồm 04 cuộn cáp Cadivi 2.5, 01tủ điện, 01cầu dao, 50nẹp, 10 silicon… Việt Nam 5.000.000
14 TRANG THIẾT BỊ HỆ THỐNG CỤM TRUYỀN THANH IP ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ THÔNG TIN VIỄN THÔNG
0
0 0 0 0 0
15 Thiết bị tự động tích hợp Số hóa (ứng dụng CNTT-VT)
Hãng sản xuất: Thehemoi/ Model: NGS-IPFM.
2 Bộ  CPU : H2 Quad-core Cortex-A7 H.265/HEVC 1080P; Hệ điều hành: Android; Bộ nhớ Ram ≥ 512MB DDR3 SDRAM; Thẻ nhớ ngoài: Hỗ trợ thẻ nhớ ngoài SD card 1-32 GByte FAT… Việt Nam 26.400.000
16 Thiết bị dựng và phát chương trình phát thanh đài xã
CMS/HP
1 Bộ Bộ vi xử lý: Intel® Core™ i3-10105 Processor (6M Cache, 3.70 GHz); Bộ nhớ: 16 GB DDR4 Bus 2666Mhz; Điều khiển Video: Intel® UHD Graphics 630; Ổ cứng: SSD 512 GB SATA3; Âm thanh: 7.1-Channel High Definition Audio; Kết nối mạng: Gigabit LAN controller; Màn hình: CMS LED 21.5"; Bộ lưu điện Santak 500VA; Bộ loa kiểm âm 2.1; Card âm thanh 7.1 onboar... Việt Nam 33.000.000
17 Cụm thu phát thanh Thông minh IP (ứng dụng CNTT-VT)
Model: NGS-IPS 2568/ Hãng sản xuất: Thehemoi.
12 Bộ Công suất: 120W; Đầu ra loa: Tối thiểu 02 kênh Audio; CPU: 4 nhân ARM® Cortex-A53, tốc độ 1.25Ghz; Hệ điều hành: Android; Bộ nhớ Flash ≥ 8 GB EMMC; Bộ nhớ Ram ≥ 1GB DDR3; Điện áp hoạt động: Nguồn xoay chiều U= 90 ÷ 240V; Có Rowle bảo vệ thiết bị điện khi U<90V hoặc U.240V; mất pha, đứt dây trung tính; Có đầu chờ để lắp nguồn điện 1 chiều có hiệu điện thế U=12÷24V; Có Cổng Mic in (dùng để thông báo trực tiếp tại từng vị trí cụm Loa)... Việt Nam 25.200.000
18 Loa nén phản xạ 25W/50W Vành nhôm chống rung
Model: HS-AN 2568/ Hãng sản xuất: Thế hệ mới.
24 Bộ Công xuất danh định: 25W; Công suất max: 50W; Trở kháng vào lại 1000Hz: 16 Ω ± 15%; Cường độ âm thanh tại 1000Hz ≥ 110 dB; Đáp tuyến tần số: 150-15.000 Hz; Méo phi tuyến tại 1.000Hz ≤ 3%; Kích thước (W x D) Φ420 x 460mm; Phù hợp với tiêu chuẩn chống bụi, nước IP65; Vật liệu chế tạo: Vành nhôm, PA gia cường Việt Nam. 970.000
19 Sim 4G của các nhà mạng (2 năm)
Hãng sản xuất: Viettel/ Tên gói cước: ST90N
14 Cái Mỗi tháng sử dụng 120Gb dung lượng tốc độ cao sử dụng trong 30 ngày (giới hạn 4Gb 1 ngày); Thời hạn: 24 tháng liên tục Việt Nam 2.100.000
20 Bàn trộn âm thanh chuyên dụng 06 kênh Mixer phát sóng chương trình ứng dụng CNTT – VT
Model: MG12XU/ Hãng sản xuất: Yamaha
1 Cái Tổng méo hài hòa Dưới 0,1%; Đáp ứng tần số 0, 1,0,-3dB 20Hz-20kHz; Tiếng ồn đầu vào tương đương -128dBU; Còn lại tiếng ồn -98dBu; Nhiễu xuyên âm -70dB; Mixer Yamaha Yêu cầu nhân lực Sử dụng + PA-20 AC Adaptor (AC35VCT, 0.94A); Tùy thuộc vào diện tích mua; AC100V, 120V hoặc 220-240V, 50/60Hz; Tiêu thụ điện năng 30W Mixer Yamaha 124cx Kích thước W 346.2mm; 13-5/8in H 86.1mm; 3-3/8in D 436.6mm; 17-3/16in; Trọng lượng tịnh 3,2 kg; Phụ kiện Hướng dẫn sử dụng, AC adapter Malaysia/China 11.800.000
21 Micro thu âm chuyên nghiệp ứng dụng CNTT
Model: EM-380-AS/ Hãng sản xuất: TOA.
2 Cái Micro điện dung có cực thu Cardioid, trở kháng cân bằng với 750Ω; Độ nhạy Micro cổ ngỗng: -41dB ± 3dB (1kHz 0dB = 1 V/Pa); Nguồn điện 3V DC (2 x pin AA) hoặc nguồn Phantom (9V - 52V); Đáp tuyến tần số: 50Hz - 16.000Hz; Ngõ ra kết nối: Tương đương cổng XLR-3-32; Nhiệt độ hoạt động: 0 - 40 độ C; Phụ kiện đi kèm: 1 mút bông, 1 cáp một đầu XLR và 1 đầu Phone dài 7.5m Taiwan. 2.357.000
22 Bộ bàn ghế đặt máy vi tính
Hòa Phát.
1 Bộ * Bàn: Kích thước bàn: (1.400 x 700 x 750) mm; Kiểu dáng: Gỗ Công nghiệp. Mặt bàn hình chữ nhật dày 20mm. Gồm ngăn kéo và hộc có cánh mở. Có hộc treo Màu ghi.* Ghế: Kích thước ghế ngồi xoay: (540 x 540 x 865-990) mm Việt Nam. 4.500.000
23 Phụ kiện lắp đặt cho hệ thống
Việt Nam
12 Bộ Giá treo cụm loa truyền thanh, bulong, kẹp răn, ổ cắm điện, nẹp PVC dùng để lắp đặt các Cụm và loa truyền thanh IP và hệ thống điện phòng máy… Việt Nam 1.000.000
24 Hệ thống Cloud riêng cho thành tỉnh Gia Lai quản trị tập trung hệ thống truyền thanh mới (không giới hạn thời gian sử dụng, tính theo số lượng thiết bị)
Việt Nam
10 Bộ Đảm bảo các tiêu chuẩn khai thác, bảo mật 24/7 (không giới hạn thời gian sử dụng, tính theo số lượng thiết bị); Không giới hạn năm Việt Nam 4.000.000
25 DỊCH VỤ LIÊN QUAN
0
0 0 0 0 0
26 Chi phí nhân công lắp đặt, hướng dẫn sử dụng, canh chỉnh tối ưu hệ thống và hỗ trợ kỹ thuật trong suốt thời gian thiết bị còn bảo hành tại các thôn, làng trên địa bàn xã
Việt Nam
1 Gói Bao gồm: Chi phí vận chuyển, thi công lắp đặt, cài đặt, chạy thử. Việt Nam 40.000.000
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây