Cung cấp, lắp đặt thiết bị

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Cung cấp, lắp đặt thiết bị
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng Trường Tiểu học Thới An Đông I (khu A)
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Giá dự toán
1.974.120.000 VND
Giá gói thầu
1.974.120.000 VND
Đóng thầu
09:00 17/10/2016
Hình thức HĐ
trọn gói
Văn bản phê duyệt
100/QĐ-BQLDA ngày 11/11/2016
Ngày phê duyệt
11/11/2016
Lý do chọn nhà thầu
Nhà thầu đáp ứng theo HSMT
Hoàn thành
15:56 01/12/2016
Hình thức đấu thầu
Đấu thầu rộng rãi
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1

Công ty TNHH MTV Chế biến Kinh doanh gỗ Hoàng Phi

1.895.030.000 VND 90 ngày 90 ngày
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây