Cung cấp, lắp đặt thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp, lắp đặt thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
435.340.000 VND
Ngày đăng tải
16:25 31/10/2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
11/QĐ-VP
Cơ quan phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND xã Mường Chiên
Ngày phê duyệt
30/10/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnp000007174 8324071414

Đặng Viết Mạnh

435.340.000 VND 8 ngày 08 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Bộ máy tính để bàn (Bộ xử lý Intel® Core™ i5)
Cây máy: Bộ xử lý Intel® Core™ i5-12400 Màn hình máy tính: 21.45 inch Hikvision DS-D5022F2-1V2
10 Bộ - Bộ xử lý: Bộ xử lý Intel® Core™ i5-12400 (Bộ nhớ đệm 18M, lên đến 4,40 GHz) - Bộ nhớ RAM: 16 GB DDR4-3200 MHz - Ổ cứng: 256GB PCIe NVMe M.2 SSD - Card màn hình: Intel UHD Graphics 730 - Kết nối mạng: Lan gigabit 1GB, - Hệ điều hành: Windows 11 Pro Installer - Phụ kiện: Bàn phím chuột USB, dây nguồn - Màn hình máy tính 21.45 inch Hikvision DS-D5022F2-1V2 + Kích thước màn hình: 21.45 inch + Khu vực hiển thị: 478.656 (H) mm × 260.280 (V) mm; Độ phân giải: 1920 × 1080 (FHD); Độ sáng: 250 cd/m²; Tỉ lệ tương phản: 4000 : 1; Thời gian đáp ứng: 8 ms + Tần số quét: Tối đa 100Hz (điển hình 60Hz); Kết nối: VGA| HDMI; Góc Nhìn: 178°(H)/178°(V); Phụ kiện: Adapter|HDMI cable; Công suất: 40W | 0.5W (nghỉ) - Trọng lượng: 4.1kg | 627x397x128mm - Phụ kiện: Adapter|HDMI - Bảo hành: 12 tháng (Theo tiêu chuẩn Nhà sản xuất) Trung Quốc 13.850.000
2 Máy tính xách tay HP 14s-ep0112TU
HP 14s-ep0112TU
2 Cái - CPU: Intel Core i5-1335U (12MB, up to 4.60GHz); RAM: 16GB DDR4-3200 MHz RAM (2 x 8GB); Ổ cứng: 512 GB PCIe NVMe M.2 SSD; VGA: Intel Intel Iris Xe - Màn hình: 14 inch FHD (1920 x 1080), micro-edge, anti-glare, 250 nits, 45% NTSC - Pin: 3 Cell 41 WHrs - Cân nặng: 1.46 kg - Màu sắc: Bạc - OS: Windows 11 Home SL - Bảo hành: 12 tháng (Theo tiêu chuẩn Nhà sản xuất) Trung Quốc 19.710.000
3 Máy tính xách tay HP 14 - ep1179TU
HP 14 - ep1179TU
8 Cái - CPU: Intel Core 5 120U (up to 5.0 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 12 MB L3 cache, 10 cores, 12 threads) - RAM: 16 GB DDR4-3200 MT/s (2 x 8 GB) - Ổ cứng: 512 GB PCIe® NVMe™ M.2 SSDVGA: Intel Graphics; VGA: Intel Graphics - Màn hình: 14 inch FHD (1920 x 1080), micro-edge, anti-glare, 250 nits, 62.5% sRGB - Pin: 3-cell, 41 Wh Li-ion; Cân nặng: 1.4 kg - Màu sắc: Bạc; OS: Windows 11 Home - Bảo hành: 12 tháng (Theo tiêu chuẩn Nhà sản xuất) Trung Quốc 19.710.000
4 Máy tính xách tay HP ProBook 440 G11
HP ProBook 440 G11
2 Cái - CPU: Intel Core Ultra 5 125U (up to 4.3 GHz with Intel® Turbo Boost Technology, 12 MB L3 cache, 12 cores, 14 threads) - RAM: 8 GB DDR5-5600 MHz RAM (1 x 8 GB) Transfer rates up to 5600 MT/s - Ổ cứng: 512 GB PCIe® NVMe™ SSD - VGA: Intel® Graphics - Màn hình: 14 inch WUXGA (1920 x 1200), IPS, narrow bezel, anti-glare, 300 nits, 45% NTSC - Pin: 3-cell, 56 Wh; Cân nặng: 1.39kg - Tính năng: Bảo mật vân tay - Màu sắc: Silver; OS: Windows 11 Home - Bảo hành: 12 tháng (Theo tiêu chuẩn Nhà sản xuất) Trung Quốc 19.950.000
5 Máy tính xách tay LENOVO ThinkPad E16 Gen 3
LENOVO ThinkPad E16 Gen 3
1 Cái - CPU: Intel Core Ultra 5 225U, 12C (2P + 8E + 2LPE) / 14T, Max Turbo up to 4.8GHz, 12MB - RAM: 1x 16GB SO-DIMM DDR5-5600 (2 khe, tối đa 64GB) - Ổ cứng: 512GB SSD M.2 2242 PCIe® 4.0x4 NVMe® Opal 2.0 - VGA: Integrated Intel® Graphics - Màn hình: 16 inch WUXGA (1920x1200) IPS 300nits Anti-glare, 45% NTSC, 60Hz - Pin: 48Wh; Cân nặng: 1.63 kg - Tính năng: Bảo mật vân tay, đèn nền bàn phím - Màu sắc: Đen - OS: Windows 11 Pro Installer - Bảo hành: 12 tháng (Theo tiêu chuẩn Nhà sản xuất) Trung Quốc 19.950.000
6 Máy in Laser đen trắng Canon LBP 2900
Canon LBP 2900
6 Cái - Loại máy in : Máy in laser đen trắng - Khổ giấy tối đa : A4, B5, A5, LGL, LTR, Executive, Giấy in bì thư C5/COM10/DL, Monarch - Độ phân giải : 600 x 600dpiTốc độ in đen trắng: 12 trang/phútTốc độ in màu: KhôngKết nối: USB 2.0. CAPT 2.1.Mực in: Cartridge 303 (2,000 pages)/Cartridge 303 Twin PackKhối lượng: 5.7kg - Tốc độ in đen trắng: 12 trang/phútTốc độ in màu: KhôngTốc độ in đen trắng: 12 trang/phút - Tốc độ in màu: Không - Kết nối: USB 2.0. CAPT 2.1. - Mực in: Cartridge 303 (2,000 pages)/Cartridge 303 Twin Pack - Khối lượng: 5.7kg - Bảo hành: 12 tháng (Theo tiêu chuẩn Nhà sản xuất) Trung Quốc 5.200.000
7 Máy in laser đen trắng Canon LBP 243DW
Canon LBP 243DW
1 Cái - Tốc độ: 36 trang/phút (A4) - Khổ giấy: A4, A5 - Độ phân giải: 600 x 600dpi - Bộ nhớ: 1GB - Màn hình LCD 5 dòng. - Khay tay đa năng: 100 tờ - Khay giấy: 250 tờ - Cổng kết nối với máy tính: USB 2.0, mạng LAN (J45), WiFi - Hỗ trợ in ấn di động: Canon PRINT Business, Canon Print Service (Android), AirPrint, Mopria, Microsoft Universal Print. - Mực in (độ phủ mực 5%): Cartridge Canon 070 - Kích thước (W x D x H): 399 x 373 x 249 mm - Trọng lượng: 8.7kg - Bảo hành: 12 tháng (Theo tiêu chuẩn Nhà sản xuất) Trung Quốc 8.690.000
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây