Cung cấp, lắp đặt thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp, lắp đặt thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
98.600.000 VND
Ngày đăng tải
10:57 06/01/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
82/QĐ_VP
Cơ quan phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND xã Ia Tôr
Ngày phê duyệt
26/12/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 064185000286

Hộ kinh doanh Võ Thị Thúy Nhung

98.600.000 VND 5 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy làm mát không khí bằng bay hơi Daikiosan DM104
DM104
6 cái *** Máy làm mát Daikiosan DM104 Thông Số Kỹ Thuật: - Model : DM104 - Lưu lượng gió (m3/h) : 4500 - 5000 m3/h - Tốc độ gió (m/s) : 13-13.2 m/s - Điện áp : 220V-50Hz - Công suất tổng (W) : 300 W - Hướng gió thổi : Đảo tự động trái phải & lên xuống - Tốc độ : 4 tốc độ - Độ ồn : 30-50 dB - Lượng nước tiêu thụ : 5-8L/h - Thể tích bình chứa nước : 45 L - Điều khiển từ xa : Có - Hẹn giờ : 24 tiếng - Diện tích làm mát : 35-45 m2 - Chức năng ion : Có - Kích thước máy : 460 x 390 x 1530 mm - Kích thước phủ bì : 520 x 440 x 1550 mm - Trọng lượng máy : 23.6 kg - Trọng lượng phủ bì : 27 kg - Công nghệ diệt khuẩn Ag+ : Có - Lưới lọc bụi : Lọc sau + hông - Cảm biến mực nước : Có - Ống nước : Có + Chức năng ion bổ sung số lượng ion âm tự nhiên hoạt động trong không khí giúp không khí trong lành hơn. + Công nghệ diệt khuẩn Ag+ có khả năng tiêu diệt đồng thời nhiều loại vi sinh vật và vi khuẩn gây bệnh độc hại. Hạn chế mùi khó chịu trong nước ở thùng chứa. + Máy làm mát Daikiosan phù hợp cho phòng khách, văn phòng, phòng ăn, phòng ngủ, sảnh tiệc, nhà hàng,... Việt Nam 59.400.000
2 Máy làm mát không khí bằng bay hơi Daikiosan DM106
DM106
4 cái Máy làm mát Daikiosan DM106 Thông Số Kỹ Thuật: - Model : DM106 - Lưu lượng gió (m3/h) : 3500 - 4000 m3/h - Tốc độ gió (m/s) : 13-13.2 m/s - Điện áp : 220V-50Hz - Công suất tổng (W) : 350 W - Hướng gió thổi : Đảo gió tự động 4 chiều: Lên, xuống, trái, phải - Tốc độ : 3 tốc độ - Lượng nước tiêu thụ : 2-4L/h - Thể tích bình chứa nước : 40 L - Điều khiển từ xa : Có - Hẹn giờ : 24 tiếng - Diện tích làm mát : 30-40 m2 - Chức năng ion : Không - Kích thước máy : 416 x 515 x 1700 mm - Trọng lượng máy : 18.2 kg Việt Nam 39.200.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây