Cung cấp, lắp đặt thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp, lắp đặt thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
164.940.000 VND
Ngày đăng tải
16:50 05/08/2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
154/QĐ-THCB
Cơ quan phê duyệt
Trường Tiểu học Chiềng Bằng
Ngày phê duyệt
04/08/2026
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn8169687090 014083011727

Hộ kinh doanh Lò Văn Bó

164.500.000 VND 20 ngày 20 Ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Smart Tivi
HH1
2 Cái - Loại Tivi: Smart Tivi - Hãng Sản xuất: SamSung - Model: UA55BU8000KXXV Crytal UHD 4K 55 inch - Kích thước màn hình: 55" - Công nghệ hình ảnh: Dynamic Crystal Color, Bộ xử lý Crystal 4K, Contrast Enhancer, HDR 10+, Motion Xcelerator, Auto Low Latency, UHD Dimming, Analog Clean View - Tần số quét thực: 60Hz - Công nghệ màn hình: LED - Độ phân giải: Ultra HD 4K (3840 x 2160 Pixel) - Bluetooth: Có - Cổng LAN: Có - Wifi: Có - Cổng HDMI: 3 cổng - Cổng xuất âm thanh: 1 cổng Digital Audio Out (Optical), 1 cổng eARC (HDMI 2) - Cổng USB: 2 cổng - Tích hợp đầu thu kỹ thuật số: DVB-T2C - Hệ điều hành: Tizen OS - Các ứng dụng sẵn có: Youtube, Google Play, Netflix, Trình duyệt web - Remote thông minh: Điều khiển từ xa SolarCell trang bị bảng điều khiển năng lượng mặt trời & điều khiển bằng giọng nói. - Chiếu hình từ điện thoại lên Tivi: Tap View, Mobile to TV - Mirroring, DLNA - Tính năng thông minh khác: Bixby, Trợ lý ảo Google Assistant, Tìm kiếm bằng giọng nói (có hỗ trợ tiếng Việt), Video Google Duo - Công nghệ âm thanh: Công Nghệ Object Tracking Sound Lite (OTS Lite), Q-Symphony, Adaptive Sound - Kích thước có chân, đặt bàn: 1232.1 x 747.8 x 228.8 mm - Khối lượng có chân: 15 kg - Kích thước không chân, treo tường: 1232.1 x 708.8 x 25.7 mm - Khối lượng không chân: 14.7 kg - Chất liệu: Viền nhựa, chân đế nhựa - Xuất xứ: Việt Nam - Bảo hành: 2 năm. Việt Nam 9.980.000
2 Máy Scan tài liệu
HH2
1 Cái - Hãng sản xuất: HP - Model: HP ScanJet Pro 2600 f1 (20G05A) - Khổ giấy: A4/A5 - Tốc độ: 25 trang/phút - Scan hai mặt: Có - Độ phân giải: 600x600 dpi - Cổng giao tiếp: USB - Độ sâu màu sắc: Bit depth: 24-bits external 48-bits internal - Xuất xứ: Trung Quốc - Bảo hành: 12 tháng. Trung Quốc 8.650.000
3 Bộ máy tính để bàn
HH3
9 Bộ - Mainboard Colorful H510, chipset Intel H510, hỗ trợ CPU Intel Gen 10/11, LAN Gigabit, USB 3.2. - CPU Intel Celeron G5905, 2 nhân 2 luồng, xung nhịp 3.50GHz, bộ nhớ đệm 4MB. - RAM SSTC 8GB DDR4 bus 3200MHz (hoặc tương đương), hỗ trợ nâng cấp. - SSD Bestoss 128GB SATA III, tốc độ đọc/ghi cao, khởi động hệ điều hành nhanh. - Nguồn Kenoo ATX ATX-450F, hỗ trợ đầy đủ các chuẩn kết nối. - Vỏ Case 3586 chuẩn Mid Tower, hỗ trợ Main Micro-ATX, thiết kế thông thoáng. - Màn hình Hikvision 21.5 inch, độ phân giải Full HD (1920×1080), tấm nền LED, cổng kết nối HDMI/VGA. - Bộ bàn phím và chuột Kenoo kết nối USB. - Hệ điều hành: Windows 10/Windows 11 installation support included - Bảo hành: 12 tháng. Việt Nam 10.150.000
4 Phần mềm Microsoft Office Home 2024
HH4
9 Bộ - Loại phần mềm/Ứng dụng: Microsoft Office - Hãng sản xuất: Microsoft - Ngôn ngữ: Nhiều ngôn ngữ - Tính năng cơ bản: Word, Excel, PowerPoint, OneNote - Tính năng nâng cao: + Bao gồm các ứng dụng quan trọng như Word, Excel, PowerPoint, và OneNote. + Bản quyền vĩnh viễn, không cần gia hạn hàng năm. + Tương thích với cả Windows và macOS, làm việc mượt mà trên nhiều nền tảng. + Làm việc ngoại tuyến không cần kết nối Internet. + Giao diện mới, hiện đại, dễ sử dụng và cài đặt. + Bảo mật tối ưu với khả năng tự động phát hiện virus và bảo vệ dữ liệu người dùng. - Số lượng tài khoản tối đa: 1 tài khoản (1 người dùng) - Số thiết bị tối đa/tài khoản: 1 thiết bị - Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 3.900.000
5 SWITCH 24 cổng 100/1000
HH5
1 Bộ - Hãng sản xuất: TP-Link - Model: TL-SG1024D - Tốc độ LAN: Gigabit 1000Mbps - Số cổng: 24 Cổng - Cổng kết nối: 24 x cổng RJ45 10/100/1000Mbps (Hỗ trợ tự động chuyển đổi MDI / MDIX) - Switch cổng quang: Không tích hợp - Switch quản lý: Unmanaged Switch - Switch POE: Không tích hợp - Kiểu Switch: Switch Gigabit 1000Mbps - Chất liệu vỏ: Vỏ Thép - Công nghệ tiết kiệm năng lượng sáng tạo giúp tiết kiệm năng lượng tiêu thụ. - Hỗ trợ tự học địa chỉ MAC, tự động MDI/MDIX và đàm phán tự động. - Xuất xứ: Việt Nam - Bảo hành: 12 tháng. Việt Nam 2.500.000
6 Dây điện 2x0,75mm
HH6
1 Cuộn - Hãng sản xuất: Trần phú - Ruột dẫn: Đồng mềm nhiều sợi xoắn - Số ruột: 2 ruột - Mặt cắt danh định của dây: ruột dây đến 0.75mm2 - Cấp điện áp: 0,6/1KV - Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 1.165.000
7 Dây cáp mạng
HH7
300 m - Hãng sản xuất: Hikvision - UTP CAT5 DS-1LN5EUEC0 - Tiết diện: 0.5 mm. - 04 cặp lõi dây 24AWG. - Đồng nguyên chất 99.95% chuyên dùng cho truyền dẫn cao tốc. - Thiết kế tuân theo tiêu chuẩn Mỹ & Âu cao cấp nhất: ANSI/TIA-568C.2 & ISO/IEC 11801, YD/T1019 - Xuất xứ: Trung Quốc Việt Nam 9.000
8 Nẹp luồn dây điện dạng vuông 60x40mm
HH8
5 Cây - Hãng sản xuất: Nanoco - Chất liệu: PVC - Màu sắc: Trắng - Loại: Nẹp luồn dây điện dạng vuông, chữ nhật - Độ dày: 1.5 ± 0.1 mm - Chiều dài: 2 m - Kích thước: 60 * 40 mm - Tiêu chuẩn sản phẩm: IEC61084-2-1:2017 - Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 95.000
9 Nẹp luồn dây điện dạng vuông 30x16mm
HH9
10 Cây - Hãng sản xuất: Nanoco - Chất liệu: PVC - Màu sắc: Trắng - Loại: Nẹp luồn dây điện dạng vuông, chữ nhật - Độ dày: 1.5 ± 0.1 mm - Chiều dài: 1.7 m - Kích thước: 30 * 16 mm - Tiêu chuẩn sản phẩm: IEC61084-2-1:2017 - Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 48.000
10 Nẹp luồn dây điện dạng vuông 25x14mm
HH10
30 Cây - Hãng sản xuất: Nanoco - Chất liệu: PVC - Màu sắc: Trắng - Loại: Nẹp luồn dây điện dạng vuông, chữ nhật - Độ dày: 0.9 ± 0.1 mm - Chiều dài: 1.7 m - Kích thước: 25 * 14 mm - Tiêu chuẩn sản phẩm: IEC61084-2-1:2017 - Xuất xứ: Việt Nam Việt Nam 44.000
11 Giá treo ti vi
HH11
2 Bộ - Hãng sản xuất: ErgoTek - Trọng lượng: ~3.9 Kg - Vesa: 200 x 200 mm - 500 x 400 mm - Tải trọng: 68.2 Kg - Thành phần: Sắt và Sơn tĩnh điện. - Xuất xứ: Trung quốc Trung Quốc 400.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây