Cung cấp lắp đặt thiết bị công trình

      Đang xem
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Cung cấp lắp đặt thiết bị công trình
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa và mua sắm bổ sung trang thiết bị Trường mầm non Bình Minh
Chủ đầu tư
Trường mầm non Bình Minh
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
338.683.000 VND
Giá gói thầu
338.683.000 VND
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Đóng thầu
14:35 16/11/2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
số 20/QĐ-MNBM
Ngày phê duyệt
22/11/2018
Hoàn thành
14:45 24/11/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0101831339 0101831339

Công ty TNHH thiết bị giáo dục Hà Lân

338.000.000 VND 30 ngày 30 Ngày
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây