Cung cấp máy ảnh, camera

        Đang xem
Số TBMT
Đã xem
113
Số KHLCNT
Gói thầu
Cung cấp máy ảnh, camera
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Hình thức dự thầu
Đấu thầu qua mạng
Giá gói thầu
176.715.000 VND
Giá dự toán
176.715.000 VND
Hoàn thành
11:10 16/08/2019
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Thời gian thực hiện hợp đồng
30 ngày
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Lý do chọn nhà thầu

E-HSDT của nhà thầu đáp ứng các yêu cầu của E-HSMT và được xếp hang thứ nhất.

Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng
1 0400370647 0400370647

Công ty TNHH Xuất nhập khẩu Thiết bị công nghệ Điện tử Hàng hải Viễn thông Hoàng Tùng

167.365.000 VND 167.365.000 VND 30 ngày 30 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá/Đơn giá trúng thầu/Đơn giá dự thầu (VND) Ghi chú
1
Máy quay
HXR-NX5R NXCAM
1
Bộ
Thông số kỹ thuật:• Cảm biến 1/2.8 " 3CMOS độ nhạy cao và ít nhiễu. - Zoom quang 20x /Clear Image Zoom (40x) - Thẻ nhớ: Memory stick Pro, SD / SDXC / SDHC Khe A, SD / SDXC / SDHC Khe B - Hỗ trợ XAVC S, AVCHD 60p (NT) hoặc 50p (PAL) và DV. - Tích hợp đèn led chiếu sáng có khả năng điều chỉnh cường độ ánh sáng - WiFi / NFC/ Streaming với phần mềm điều khiển CBM - Khả năng ghi hình với độ sáng tối thiểu là 1 lux (PAL) và 1.2 lux (NTSC) - Tích hợp đế Mi-shoe và Direct menu - Ngõ ra 3G-HD/SD/SDI, USB, AV (BNC) và HDMI. - Đường kính Fillter 72mmCác phụ kiện kèm theo:1.1 Bộ pin sạc Li-on hiệu Wasabi Power cho Sony NP-F: 01 bộ1.2 Chân máy quay Benro Video Tripod KH25N: 01 cái1.3 Micro ECM-VG1 dùng để phỏng vấn: 01 bộ1.4 Micro không dây cài ve áo UWP-D11: 01 bộ
Nhật
96.250.000
Ký mã hiệu hàng hóa như trên chỉ mang tính tham khảo, nhà thầu có thể chào loại tương đương. “Tương đương” nghĩa là có đặc tính kỹ thuật tương tự, có tính năng sử dụng là tương đương (tương thích) với các hàng hóa đã nêu.
2
Máy ảnh
DSLR D810 Kit 24-120VR
1
Bộ
Thông số kỹ thuật- Cảm biến CMOS FX 36.3MP - Chíp xử lý hình ảnh EXPEED 4 - Loại bỏ bộ lọc quang học Low-Pass Filter - Màn hình LCD 3.2" 1.229.000 điểm ảnh - Quay phim Full HD 1080 tại 60/30/24 fps - Cảm biến tự động lấy nét 51 điểm MultiCAM 3500 - ISO 12800, mở rộng đến ISO 51200 - Chụp hình liên tục 5 hình/giây - 14-Bit RAW Files and 12-Bit RAW S Format 2. Các thiết bị, phụ kiện khi mua máy Thân máy Nikon D810, Pin EN-EL 15, Bộ sạc MH-25, Eyepiece Dk-17, nắp bảo vệ LCD BM-12, Dây đeo máy D810,Ống kính 24-120 VR, Cáp USB, cáp HDMI, đĩa NX2, sách hướng dẫn sử dụng và thẻ bảo hành VIC (Công ty VIC Việt Nam)Phụ kiện kèm theo: Kính lọc B+W 1066125 E77 (010) UV XS Pro NANO
Nhật
71.115.000
Ký mã hiệu hàng hóa như trên chỉ mang tính tham khảo, nhà thầu có thể chào loại tương đương. “Tương đương” nghĩa là có đặc tính kỹ thuật tương tự, có tính năng sử dụng là tương đương (tương thích) với các hàng hóa đã nêu.
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây