Cung cấp máy tính, máy in

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Cung cấp máy tính, máy in
Tên dự án
Cung cấp máy tính, máy in
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá dự toán
61.930.000 VND
Giá gói thầu
61.930.000 VND
Ngày quy đổi
02/08/2022
Đính kèm thông báo kết quả LCNT
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
1849/QĐ-PCSONTAY
Ngày phê duyệt
23/07/2022
Hoàn thành
15:14 02/08/2022
Hình thức đấu thầu
Chỉ định thầu rút gọn
Quyết định phê duyệt
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0106368636 0106368636

Công ty TNHH dịch vụ và đầu tư thương mại VNDAY

61.930.000 VND Ngay ngày Ngay trong ngày ký hợp đồng
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây