Cung cấp nước uống năm 2018

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Cung cấp nước uống năm 2018
Tên dự án
Cung cấp nước uống năm 2018
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
801.504.000 VND
Giá gói thầu
801.504.000 VND
Đóng thầu
10:00 22/03/2018
Hình thức HĐ
Theo đơn giá cố định
Văn bản phê duyệt
Quyết định số: 248/QĐ-BVNĐTP ngày 23/04/2018
Ngày phê duyệt
23/04/2018
Hoàn thành
11:31 02/05/2018
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0301426948 0301426948

Công ty TNHH Nước Uống Tinh Khiết Sài Gòn

775.368.000 VND 9 tháng 9 Tháng
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây