Cung cấp Phụ phí, chất tẩy rửa

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp Phụ phí, chất tẩy rửa
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
100.602.000 VND
Ngày đăng tải
12:45 19/09/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
63/QĐ-MN
Ngày phê duyệt
18/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vnz000041818 083082000952

HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐẠI PHÁT

100.602.000 VND 9 tháng 9 tháng (từ tháng 9/2025 đến hết tháng 5/2026)
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Tạp dề
1 -PP
8 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 40.000
2 Sọt rác lớn không có nắp đậy
2 -PP
3 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 68.000
3 Thùng rác đạp lớn có nấp duy Tân
3 -PP
10 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 165.000
4 Thùng rác nhỏ có nấp
4 -PP
5 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 32.000
5 Thùng rác vuông trung T. Liên
5 -PP
5 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 125.000
6 Bộ lau nhà 360 HappyHouse( dạng thùng tròn)
6 -PP
10 Bộ Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 230.000
7 Bàn chảy dẹp ( tolet)
7 -PP
10 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 15.000
8 Cây lau nhà 360 loại inox (tốt)
8 -PP
8 Cây Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 155.000
9 Ghế nhựa Duy Tân loại nhỏ
9 -PP
40 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 30.000
10 Ghế nhựa cao Duy Tân
10 -PP
10 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 65.000
11 Thảm lau chân bông
11 -PP
20 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 45.000
12 Xô nhựa 12 lít
12 -PP
1 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 40.000
13 Thau inox
13 -PP
1 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 245.000
14 Dĩa 5 mũ xanh 113V. Phát
14 -PP
20 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 3.000
15 Thớt gỗ 36
15 -PP
5 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 67.000
16 Ca siêu tốc panafreshJK78
16 -PP
5 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 275.000
17 Kéo bếp đen
17 -PP
5 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 25.000
18 Cọ rửa bồn cầu
18 -PP
5 Cây Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 15.000
19 Ca múc nước nhựa
19 -PP
4 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 15.000
20 Đồng hồ DT 165 tròn
20 -PP
5 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 75.000
21 Kệ 3 ngăn trung Duy Tân
21 -PP
4 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 135.000
22 Kệ 3 ngăn lớn Duy Tân
22 -PP
4 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 185.000
23 Dao thái 502( dao nhỏ gọt trái cây)
23 -PP
4 Con Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 22.000
24 Dao thái 173( dao xắt thịt)
24 -PP
4 Con Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 75.000
25 Dao bào T85 lớn
25 -PP
4 Con Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 13.000
26 Giấy vệ sinh An An
26 -PP
280 Cây Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 36.000
27 Khẩu trang y tế (50 cái/hộp)
27 -PP
110 Hộp Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 35.000
28 Túi mũ trong đựng đường (0,5kg,1kg, 2kg,.)
28 -PP
1.5 Kg Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 52.000
29 Túi xốp đựng rác đen (30cm, 40cm, 50cm,...)
29 -PP
96 Kg Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 35.000
30 Túi xốp loại 2 quai (trơn)
30 -PP
117 Kg Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 40.000
31 Bao tay xốp rời
31 -PP
9 Kg Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 75.000
32 Dây thun các cỡ
32 -PP
1 Kg Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 70.000
33 Dây thun cột tóc
33 -PP
11 Kg Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 135.000
34 Bùi nhùi kẽm
34 -PP
18 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 3.500
35 Lưới rửa chén (loại lớn)
35 -PP
11 Miếng Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 7.500
36 Lược chải tóc
36 -PP
18 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 5.500
37 Bàn chải chà chân
37 -PP
20 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 7.500
38 Túi giặc khăn
38 -PP
20 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 45.000
39 Dây mũ
39 -PP
165 Cuồn Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 3.500
40 Cây rửa hủ Yaourt
40 -PP
81 Cây Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 18.000
41 Ghế thẻ thấp
41 -PP
7 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 30.000
42 Ky mũ Phương Quỳnh
42 -PP
7 Cái Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 35.000
43 Găng tay nhựa loại XL
43 -PP
120 Cặp Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 26.000
44 Xà bông Lifeboy (90gr/hộp)
44 -PP
60 Hộp Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 15.000
45 Xà bông Lifeboy (173ml/chai)
45 -PP
60 Chai Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 35.000
46 Nước tẩy Vim (1 lít/bình)
46 -PP
250 Bình Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 37.000
47 Nước rửa chén Lix(4 lít/bình)
47 -PP
15 Bình Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 105.000
48 Nước rửa chén Lix(1 lít/chai)
48 -PP
10 Chai Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 22.000
49 Nước rửa chén Lix 1,5kg
49 -PP
94 Chai Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 38.000
50 Nước lau sàn màu Sunlight hương hoa thiên nhiên (1 lít/bình)
50 -PP
366 Bình Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 33.000
51 Nước lau kính Power 1l
51 -PP
11 Chai Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 20.000
52 Thuốc xịt muỗi hương chanh Jumbo (600ml/bình)
52 -PP
320 Bình Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 55.000
53 Bột giặt Surf (800gr/bịch)
53 -PP
14 Bịch Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 26.500
54 Bột giặt OMO (4,5 kg/bịch)
54 -PP
10 Bịch Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 195.000
55 Thuốc thông cống 1l
55 -PP
10 Chai Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 55.000
56 Xịt phòng
56 -PP
95 Chai Đáp ứng tiêu chuẩn theo quy định, đảm bảo an toàn khi sử dụng Việt Nam hoặc theo nhà cung cấp 55.000
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây