Cung cấp thiết bị

    Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp thiết bị
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Giá gói thầu
913.462.000 VND
Ngày đăng tải
11:48 13/04/2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
737/QĐ-ĐHSPKT
Cơ quan phê duyệt
Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Thành phố Hồ Chí MINH
Ngày phê duyệt
27/03/2024
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn0305533669 0305533669

CÔNG TY TNHH XÂY LẮP - CƠ ĐIỆN LẠNH SAO PHƯƠNG NAM

908.151.200 VND 60 ngày
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Máy lạnh Cassette âm trần không inverter, 5hp, điện 3 pha, remote không dây
Model: FCC125AV1V/RC125AGY1 + BC50FV
18 Bộ Gas lạnh: R32 Loại máy: Mono (máy lạnh thường) - Loại 1 chiều (chỉ làm lạnh) Công suất làm lạnh: 5.0 Hp (5.0 Ngựa) - 42,000 Btu/h - 12.31 kW Nguồn điện (Ph/V/Hz): 3 Pha, 380 - 415 V, 50Hz Công suất tiêu thụ điện: 3.62 kW Kích thước ống đồng Gas (mm): 10/16 Chiều dài ống gas tối đa (m): 50 m Chênh lệch độ cao (tối đa) (m): 30 m Model dàn lạnh: FCC125AV1V Model dàn nóng: RC125AGY1V Model mặt nạ: BC50FV Thương hiệu: Nhật - Sản xuất tại: Malaysia 38.544.000
Thuế VAT 10%
2 Switch POE 16 port
CBS350-16P-E-2G-EU
2 Cái Ports - Total System Ports: 18 x Gigabit Ethernet - RJ45 Ports: 16 x Gigabit RJ45 - SFP Ports : 2 x Gigabit SFP Power over Ethernet (PoE) 802.3af PoE, 802.3at PoE+ or 60W PoE delivered over the RJ-45 ports: - Power Dedicated to PoE: 120W - Number of Ports That Support PoE: 16 Performance - Capacity in Millions of Packets per Second (mpps) with each packet being 64-bytes: 26.78 - Switching Capacity in Gigabits per Second (Gbps): 36 MAC Address Table Size: Up to 16K MAC addresses Frame Sizes: Frame sizes up to 9K bytes. The default MTU is 2K bytes. Console port: Cisco standard miniUSB Type-B/RJ45 console port USB slot: USB Type-A slot on the front panel of the switch for easy file and image management Buttons: Reset button LEDs: System, Link/Act, Speed Trung Quốc 15.900.000
Thuế VAT 10%
3 Bộ phát Wifi
ARUBA AP-505 (R2H28A
8 Cái Chuẩn 802.11ax Tốc độ: 1774Mbps Băng tần 2.4Ghz: 574Mbps - MU-MIMO 2x2 Băng tần 5Ghz: 1.2Gbps - MU-MIMO 2x2 Có 1 Cổng LAN Gigabit Kết nối tối đa 256 User trên mỗi băng tần. Cấp nguồn bằng: PoE 802.3af/at hoặc DC 12V-1.5A Mỹ 12.500.000
Thuế VAT 10%
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây