Cung cấp thiết bị đầu cuối

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Số TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Phân loại
Hàng hóa
Loại thông báo
Thông báo thực
Gói thầu
Cung cấp thiết bị đầu cuối
Chủ đầu tư
Bên mời thầu
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Giá dự toán
737.638.000 VND
Giá gói thầu
737.638.000 VND
Đóng thầu
08:00 16/01/2015
Hình thức HĐ
Trọn gói
Văn bản phê duyệt
QĐ số: 22/QĐ-VNPT-SL-ĐT ngày 19/01/2015 của Giám đốc Viễn thông Sơn La
Ngày phê duyệt
Hoàn thành
15:53 28/01/2015
Hình thức đấu thầu
Chào hàng cạnh tranh
Thông báo kết quả chọn nhà thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Số ĐKKD Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 0101578809 0101578809

Công ty TNHH Thương mại Thu Minh

737.352.000 VND 05 ngày 05 ngày
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây