Cung cấp thực phẩm

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp thực phẩm
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
1.496.880.000 VND
Ngày đăng tải
11:55 03/09/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá điều chỉnh
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
57/QĐ-MNPCK
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm Phùng Chí Kiên
Ngày phê duyệt
03/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn8452808132 8452808132

HỘ KINH DOANH CHUỖI ẨM THỰC AN TOÀN THÁI MINH

1.496.880.000 VND 9 tháng 9 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Củ dền
.
27 Kg . . 36.000
2 Gạo nếp
.
610 Kg . . 33.000
3 Đỗ xanh
.
40 Kg . . 45.000
4 Gạo tẻ
.
7.230 Kg . . 23.000
5 Thịt lợn vai sấn
.
4.500 Kg . . 123.000
6 Thịt bò
.
105 Kg . . 280.000
7 Khoai tây
.
900 Kg . . 18.000
8 Cà rốt
.
602.8947 Kg . . 19.000
9 Bắp cải sapa
.
1002.69 Kg . . 29.000
10 Bầu
.
170 Kg . . 16.000
11 Hành tươi
.
115 Kg . . 30.000
12 Sữa tươi
.
23.760 Hộp . . 4.700
13 Mỳ Bún
.
300 Kg . . 31.000
14 Cà chua
.
730.69 Kg . . 21.000
15 Tôm nõn to
.
121 Kg . . 220.000
16 Su Su
.
458.231 Kg . . 13.000
17 Rau ngót vietgap
.
287.375 Kg . . 24.000
18 Dưa hấu
.
1.060 Kg . . 15.000
19 Bánh bao
.
5.220 Cái . . 6.000
20 Giò lợn
.
139.09 Kg . . 145.000
21 Mướp hương
.
395 Kg . . 19.000
22 Giá đỗ xanh
.
182 Kg . . 18.000
23 Rau đay
.
136.825 Kg . . 40.000
24 bột tôm
.
380 Gói . . 2.000
25 Sữa chua Vinamilk 60g
.
6.840 Hộp . . 4.100
26 Mỳ phở
.
580 Kg . . 31.000
27 Thịt gà
.
545 Kg . . 110.000
28 Gừng
.
28 Kg . . 35.000
29 nghệ
.
47 Kg . . 23.000
30 Bí đỏ
.
1072.7857 Kg . . 14.000
31 Rau mùng tơi
.
81 Kg . . 24.000
32 Thanh long
.
822 kg . . 40.000
33 Dứa xanh
.
26 Kg . . 18.000
34 Mùi tàu
.
13.5 Kg . . 35.000
35 Hành tây
.
27 Kg . . 15.000
36 Nước mắm Nam ngư
.
150 Chai . . 74.000
37 Dầu ăn Neptune 1it
.
150 Chai . . 67.000
38 Mì chính Ajingon
.
72 kg . . 84.000
39 Hạt nêm Ajingon
.
72 Kg . . 70.000
40 Bột canh Hải Châu
.
94 Kg . . 21.000
41 Cải bao
.
1068.625 Kg . . 16.000
42 Ngô ngọt
.
888 Kg . . 10.000
43 Trứng gà
.
3.294 Quả . . 3.500
44 Xương
.
27 Kg . . 70.000
45 Đỗ đen
.
70 Kg . . 90.000
46 Đường
.
117 Kg . . 26.000
47 Bánh bông lan
.
3.240 Cái . . 6.000
48 Đậu
.
450 Kg . . 22.000
49 Cải ngọt
.
377.0385 Kg . . 26.000
50 Ngao
.
184 Kg . . 21.000
51 Bánh cuốn
.
907 kg . . 23.000
52 Giá đỗ tương
.
100 Kg . . 18.000
53 Chuối tây
.
3.420 Quả . . 2.500
54 Cá ngừ
.
475 Kg . . 75.000
55 Đỗ côve
.
730.5263 Kg . . 19.000
56 Chuối tiêu
.
3.420 Kg . . 2.900
57 Trứng chim cút
.
180 Kg . . 90.000
58 Su hào
.
319 Kg . . 23.000
59 Cải cúc
.
101.7391 Kg . . 23.000
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây