Cung cấp thực phẩm

      Đang xem
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Mã TBMT
Hình thức dự thầu
Đấu thầu trực tiếp
Số KHLCNT
Tên gói thầu
Cung cấp thực phẩm
Hình thức LCNT
Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt
Giá gói thầu
1.538.460.000 VND
Ngày đăng tải
14:20 04/09/2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá điều chỉnh
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Lĩnh vực
Hàng hóa
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Số quyết định phê duyệt
50/QĐ-MNSC
Cơ quan phê duyệt
Trường Mầm non Sông Cầu
Ngày phê duyệt
03/09/2025
Kết quả đấu thầu
Có nhà thầu trúng thầu
Danh sách nhà thầu trúng thầu
STT Mã định danh (theo MSC mới) Mã số thuế Tên liên danh Tên nhà thầu Giá dự thầu (VND) Điểm kỹ thuật Giá trúng thầu (VND) Giá dự thầu sau hiệu chỉnh sai lệch thừa Thời gian thực hiện gói thầu Thời gian thực hiện hợp đồng Ngày ký hợp đồng
1 vn8452808132 8452808132

HỘ KINH DOANH CHUỖI ẨM THỰC AN TOÀN THÁI MINH

1.538.460.000 VND 9 tháng 9 tháng
Danh sách hàng hóa
Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Xuất xứ Giá trúng thầu Ghi chú
1 Gạo tẻ
.
7.400 Kg . . 23.000
2 Thịt lợn vai sấn
.
4656.9837 Kg . . 123.000
3 Thịt bò
.
99 Kg . . 280.000
4 Khoai tây
.
969.0556 Kg . . 18.000
5 Cà rốt
.
602.8947 Kg . . 19.000
6 Bắp cải sapa
.
967.7586 Kg . . 29.000
7 Bầu
.
162 Kg . . 16.000
8 Hành tươi
.
115 Kg . . 30.000
9 Sữa tươi
.
24.790 Hộp . . 4.700
10 Mỳ Bún
.
279 Kg . . 31.000
11 Cà chua
.
730.6905 Kg . . 21.000
12 Tôm nõn to
.
129.5 Kg . . 220.000
13 Su Su
.
458.2308 Kg . . 13.000
14 Rau ngót vietgap
.
287.375 Kg . . 24.000
15 Dưa hấu
.
1.060 Kg . . 15.000
16 Bánh bao
.
5.180 Cái . . 6.000
17 Giò lợn
.
126 Kg . . 145.000
18 Mướp hương
.
395 Kg . . 19.000
19 Giá đỗ xanh
.
182 Kg . . 18.000
20 Rau đay
.
136.825 Kg . . 40.000
21 bột tôm
.
353 Gói . . 2.000
22 Sữa chua Vinamilk 60g
.
7.030 Hộp . . 4.100
23 Mỳ phở
.
608 Kg . . 31.000
24 Thịt gà
.
550 Kg . . 110.000
25 Gừng
.
28 Kg . . 35.000
26 nghệ
.
47 Kg . . 23.000
27 Bí đỏ
.
1072.7857 Kg . . 14.000
28 Rau mùng tơi
.
81 Kg . . 24.000
29 Thanh long
.
820 kg . . 40.000
30 Dứa xanh
.
26 Kg . . 18.000
31 Mùi tàu
.
13.5 Kg . . 35.000
32 Hành tây
.
27 Kg . . 15.000
33 Nước mắm Nam ngư
.
152 Chai . . 74.000
34 Dầu ăn Neptune 1it
.
152 Chai . . 67.000
35 Mì chính Ajingon
.
76 kg . . 84.000
36 Hạt nêm Ajingon
.
76 Kg . . 70.000
37 Bột canh Hải Châu
.
95.9048 Kg . . 21.000
38 Cải bao
.
1068.625 Kg . . 16.000
39 Ngô ngọt
.
945 Kg . . 10.000
40 Trứng gà
.
3.220 Quả . . 3.500
41 Xương
.
60 Kg . . 70.000
42 Đỗ đen
.
70 Kg . . 90.000
43 Đường
.
117 Kg . . 26.000
44 Bánh bông lan
.
3.700 Cái . . 6.000
45 Đậu
.
450 Kg . . 22.000
46 Cải ngọt
.
377.0385 Kg . . 26.000
47 Ngao
.
184 Kg . . 21.000
48 Bánh cuốn
.
974 kg . . 23.000
49 Giá đỗ tương
.
100 Kg . . 18.000
50 Chuối tây
.
3.585 Quả . . 2.500
51 Cá ngừ
.
544 Kg . . 75.000
52 Đỗ côve
.
730.5263 Kg . . 19.000
53 Chuối tiêu
.
3.515 Kg . . 2.900
54 Trứng chim cút
.
180 Kg . . 90.000
55 Su hào
.
319 Kg . . 23.000
56 Cải cúc
.
101.7391 Kg . . 23.000
57 Củ dền
.
27 Kg . . 36.000
58 Gạo nếp
.
617 Kg . . 33.000
59 Đỗ xanh
.
40 Kg . . 45.000
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây